Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 77 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Các bác cho e xin phần mềm nik collection 2019 với ạ, em xin chân thành cám ơn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Các bác cho e xin phần mềm nik collection 2019 với ạ, em xin chân thành cám ơn

Từ sau bạn chỉ cần comment 1 lần thôi là được, không cần phải viết 2 lần bạn nhé :)
Link bản 2019 version 2.0.8 dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: TranQuangLam

Nếu bạn quan tâm bản cũ hơn có thể xem ở bên dưới:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho em xin phần mềm này với ạ
ULTIMATE RETOUCH PANEL
3.7.73 Full với Phần mềm Overlays manager pro, phần mềm Zone system 5.0

, chân thành cám ơn bác

1. Link download Utimate Retouch Panel:
2. Overlays và Zone System hiện tại chưa có thuốc, bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng :)

chipu0106

Búa Đá
Bác nào có thuốc thang hoặc serial key cho thằng
SDL Trados Studio Professional 2019 v15.2.0 Full
không. Em down về rồi và dùng file cr@ck sdl.projectapi.licening rồi mà khi mở ra cứ bị đòi key

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác nào có thuốc thang hoặc serial key cho thằng
SDL Trados Studio Professional 2019 v15.2.0 Full
không. Em down về rồi và dùng file cr@ck sdl.projectapi.licening rồi mà khi mở ra cứ bị đòi key

Mình tìm qua một số bản thì đều giống như bản mà bạn đang nói, có lẽ là chung 1 nguồn cả thôi. Để mình tìm xem có bản nào khác mà hoạt động tốt không thì post lên cho bạn sau nhé.

xomtram

Búa Đá
Bác chủ tìm giúp mình Cr@ck của phần mềm Lectra V8 ở các diễn đàn nước ngoài xem có k ạ.
Các phiên bản cũ hơn thì mình thấy rồi nhưng v8 thì chưa, cảm ơn ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào bạn! Giúp mình tìm Cr@ck phần mềm này với ah
Phần mềm WinBrowser
Ảnh phần mềm ah: https://prnt.sc/pxo1oy
Mình cám ơn nhiều!

Thật lạ là mình tìm chưa có trang web (kể cả nước ngoài) chia sẻ phần mềm này. Với những phần mềm kiểu quản lý file thế này có khá là nhiều, bạn có thể vào topic bên dưới của mình để tìm mấy phần mềm kiểu như vậy, mình đã post lên khá nhiều.
=====
Bác chủ tìm giúp mình Cr@ck của phần mềm Lectra V8 ở các diễn đàn nước ngoài xem có k ạ.
Các phiên bản cũ hơn thì mình thấy rồi nhưng v8 thì chưa, cảm ơn ạ.

Hiện tại các phiên bản cũ hơn thì mình tìm thấy, còn v8 thì chưa. Với lại bạn có phiên bản nào cũ hơn hoặc là phiên bản nào bạn đang dùng ổn định thì bạn chia sẻ lên đây cho mình được không? Để mình chia sẻ cho mọi người sử dụng :)

judas3k

Búa Gỗ
Fundy Designer (fundydesigner.com)
Nhờ bạn tìm giúp mình thuốc của phần mềm này, phiên bản càng mới càng tốt. Cảm ơn bạn rất nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Fundy Designer (fundydesigner.com)
Nhờ bạn tìm giúp mình thuốc của phần mềm này, phiên bản càng mới càng tốt. Cảm ơn bạn rất nhiều

Link download full bản 6 dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: judas3k

Chúc bạn vui vẻ!

xomtram

Búa Đá
=====

Hiện tại các phiên bản cũ hơn thì mình tìm thấy, còn v8 thì chưa. Với lại bạn có phiên bản nào cũ hơn hoặc là phiên bản nào bạn đang dùng ổn định thì bạn chia sẻ lên đây cho mình được không? Để mình chia sẻ cho mọi người sử dụng :)
Mình thấy vài cờ rách của các tác giả Việt Nam đều share có phí tính theo lần cài từ 300k trở lên. Một số share trên mạng nhưng khó tìm. Hiện tại share công khai thì mình cũng hơi e ngại, nếu bạn nào cần cờ rách các phần mềm nghành may thì mình giúp riêng cũng đc, tất nhiên là miễn phí. Lectra V7, Optitex 12, 15, Gerber V8, V9...
Mình xin nhấn mạnh các phần mềm trên người ta thường cài có phí, hiếm người giúp free lắm, vì mình cũng từng đi hỏi giúp cách cài ở các nhóm fb nghành may nhưng chả ai share.

Hamano Kaito

Moderator
Xóa 2 khóa bên dưới là được
Mã:
HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Shared\MSTGMUI000
HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\WOW6432Node\CLSID\{92E517FE-B9C2-4E1F-8F2F-9B1AD0F3D640}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình thấy vài cờ rách của các tác giả Việt Nam đều share có phí tính theo lần cài từ 300k trở lên. Một số share trên mạng nhưng khó tìm. Hiện tại share công khai thì mình cũng hơi e ngại, nếu bạn nào cần cờ rách các phần mềm nghành may thì mình giúp riêng cũng đc, tất nhiên là miễn phí. Lectra V7, Optitex 12, 15, Gerber V8, V9...
Mình xin nhấn mạnh các phần mềm trên người ta thường cài có phí, hiếm người giúp free lắm, vì mình cũng từng đi hỏi giúp cách cài ở các nhóm fb nghành may nhưng chả ai share.

Bạn ngại không muốn share công khai thì bạn share qua cho mình để mình test, và rồi mình sẽ share cho mọi người :D