Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 74 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tìm giúp mình Cr@ck hay key active được PLS_Toolbox với. tks ad nhiều!

Soft này hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc. Hy vọng sẽ có thành viên khác vào giúp đỡ bạn :)
=====
Cho mình xin phần mềm PortraitPro, version 19, (link: https://www.anthropics.com/portraitpro/), window, 64bit, cám ơn ạ.

Hiện tại bản mới nhất mà mình tìm được thuốc là bản 15.7.3. Nếu cần bạn có thể download ở bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: Khiem Tran

aieces

Gà con
Hi các bác, em đang cần tìm một phần mềm đổi đuôi dễ sử dụng, có thể active bằng nhiều cách không phải Cr32ck bằng phần mềm. Thanks trước <3

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi các bác, em đang cần tìm một phần mềm đổi đuôi dễ sử dụng, có thể active bằng nhiều cách không phải Cr32ck bằng phần mềm. Thanks trước <3

Đổi đuôi video hay đổi đuôi tài liệu đây bạn?
Nếu là video, thì Format Factory là một phần mềm miễn phí, sử dụng rất tốt bạn có thể trải nghiệm nó :)

aieces

Gà con
Đổi đuôi video hay đổi đuôi tài liệu đây bạn?
Nếu là video, thì Format Factory là một phần mềm miễn phí, sử dụng rất tốt bạn có thể trải nghiệm nó :)
Thằng này trước dùng bị báo là adware, với win cũng không cho install

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thằng này trước dùng bị báo là adware, với win cũng không cho install

Vậy thì bạn có thể dùng Total Video Converter, có key khỏi Cr@ck :D
====
cho mình xin key ABBYY Screenshot Reader 11 với

Phiên bản 11 mới nhất dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: vantrieu

Chúc các bạn vui vẻ :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình xin phần mềm Easy Recovery Essentials cho win server 2008 + thuốc.
Vô cùng cám ơn.

Cho Win server 2008 thì mình không tìm thấy thuốc rồi bạn ạ :)
=====
Bác cho em xin cái link với. Thanks bác

Mình đã check lại và đã hết hạn. Các phần mềm khác cùng hãng mình đã thử nhưng key vẫn hoạt động, riêng soft này bị. Đa phần các key được mình đăng lên đều lấy từ các đợt Giveaway từ trang chủ. Phương hướng hiện tại:
1. Bạn dùng phần mềm hoặc dịch vụ online để convert từ OST sang PST.
2. Chờ một thời gian xem có key mới được cập nhật ở các trang web nước ngoài không, để mình lấy về :)
Trước hết để tránh mất thời gian có lẽ nên ưu tiên phương án 1.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ team giúp mình phần mềm làm lịch cá nhân
5DFly Photo 4.1.56.36 với

Trang chủ của phần mềm này dường như ko còn hoạt động nên giờ mình có muốn mua cũng ko được :(

Rất mong các bạn hỗ trợ. Mình cảm ơn nhiều.

Mình kiếm được key bên dưới không biết nó còn hoạt động không bạn thử xem.
Name: Richard Swain
License Code: 25LU-LQLTMN-MMPT09-435681-054992-E917

Ffcb1900

Gà con
Mình kiếm được key bên dưới không biết nó còn hoạt động không bạn thử xem.
Name: Richard Swain
License Code: 25LU-LQLTMN-MMPT09-435681-054992-E917
Dạ vâng, trc cái này mình vẫn nhập và dùng mấy năm nay nhưng giờ lại ko dùng được nữa ah :( xem giúp mình còn cách nào ko với. Chọn mua bản quyền cũng ko dc nữa luôn.

Nhờ bạn giúp nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Dạ vâng, trc cái này mình vẫn nhập và dùng mấy năm nay nhưng giờ lại ko dùng được nữa ah :( xem giúp mình còn cách nào ko với. Chọn mua bản quyền cũng ko dc nữa luôn.

Nhờ bạn giúp nhé

Vậy thì hết cách rồi bạn ạ. Mình cũng lên một số trang diễn đàn nước ngoài tìm vẫn chưa thấy gì. Bạn xem có phần mềm nào khác cùng tính năng không thì sử dụng tạm thay thế cho phần mềm 5Dfly :)