Phần mềm khác - Avanset VCE Exam Simulator v2.6.1 Unlock DEMO (UNLIMITED) - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Avanset VCE Exam Simulator v2.6.1 Unlock DEMO (UNLIMITED) - Tạo, chỉnh sửa và làm bài kiểm tra thực hành

huongdv

Gà con
Lúc mình mở file thì nó báo là " Stream read error"

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Gửi bác link bản full 2.6.1

Đang mong chờ bản 2.6.1 full, mình sẽ tải về và test thử nếu được sẽ update lên diễn đàn để mọi người được sử dụng và trải nghiệm :)
Ngoài ra nếu bạn còn bào chế thuốc được phần mềm nào nữa thì bạn có thể gửi qua messenger cho mình để mình test và post, chia sẻ cho mọi người cùng dùng.

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Các file *.vce cấp cao dùng thuật toán md5 hash. Cái này chắc pó tay rồi ko giải nổi md5 {brick}

Sửa lần cuối:

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Bạn test link bản 2.6.1 Fshare ở bên trên chưa? Có ổn không hả bạn?

Đang test nè, nhưng mà chỉ unlock được file *.vce mã hóa thường thôi. Các file mã hóa md5 thì pó tay. Loại md5 này, cần user đăng nhập trang web, khi đăng nhập, server sẽ kiểm tra user đó mua loại phiên bản nào, từ đó server sẽ cấp ngược một cái key về ổ cứng, phần mềm trên ổ cứng sẽ giải mã md5 dựa trên key được cấp từ server. Mỗi người mua sẽ có key khác nhau... Cái này thua rồi... họ quản lý key từ server.. ko cách nào unlock đâu {ah}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Đang test nè, nhưng mà chỉ unlock được file *.vce mã hóa thường thôi. Các file mã hóa md5 thì pó tay. Loại md5 này, cần user đăng nhập trang web, khi đăng nhập, server sẽ kiểm tra user đó mua loại phiên bản nào, từ đó server sẽ cấp ngược một cái key về ổ cứng, phần mềm trên ổ cứng sẽ giải mã md5 dựa trên key được cấp từ server. Mỗi người mua sẽ có key khác nhau... Cái này thua rồi... họ quản lý key từ server.. ko cách nào unlock đâu {ah}

Thôi thì file thường cũng được rồi, được đến đâu hay đến đó thôi bạn ạ :) Vẫn còn hữu dụng hơn so với bản cũ :D

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Thôi thì file thường cũng được rồi, được đến đâu hay đến đó thôi bạn ạ :) Vẫn còn hữu dụng hơn so với bản cũ :D

file thường thì dùng cái file Player_Magic.exe mình đã share cho bản demo đó... chứ bản full thì thua rồi... mã hóa kinh quá .. đúng là chống Cr@ck như trang web thông báo... Lợi hại thiệt.... {byebye}

tiennd

Gà con
Đã tải về cài dùng thử thấy không khả thi lắm!!! Phải chờ admin cập nhật thôi!