Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

truongdat

Gà con
Mình cũng mò nát như bạn cũng không thấy, giờ có 3 cách dành cho bạn :D
1. Bạn dùng bản 2018 (trên mạng nhiều như kiến).
2. Bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng.
3. Chờ siêu cao nhân xuất hiện cứu bạn :D
Chúc bạn vui vẻ :D
P.s: Mình cũng đã sang 1 diễn đàn bên nước ngoài nhờ tìm/làm phần mềm này, nếu có sẽ phản hồi cho bạn ;)
okie,thanks bạn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
thớt có thể làm 1 top về phần mềm Silent Install thông dụng cho 1 bản win không nhỉ

Ý tưởng này hay, mình sẽ cố gắng dành thời gian để xem những phần mềm nào thông dụng và được nhiều người dùng nhất trên Windows và từ đó làm cơ sở để post lên diễn đàn và chia sẻ mọi người cùng sử dụng.
Cảm ơn ý tưởng của bạn! ;)

vivaldiibm

Búa Đá Đôi
Bạn Phj4nhpr09xx có thể cho mình xin thuốc của adobe pro DC 2019 được không? Cám ơn bạn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

CUCGACH

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Ý tưởng này hay, mình sẽ cố gắng dành thời gian để xem những phần mềm nào thông dụng và được nhiều người dùng nhất trên Windows và từ đó làm cơ sở để post lên diễn đàn và chia sẻ mọi người cùng sử dụng.
Cảm ơn ý tưởng của bạn! ;)
Đối với newbie như mình hoặc đối với những bạn muốn đóng ghost. Đóng .wim những bản silent install cực kỳ hữu hiệu mà thớt. Thêm nữa vốn trong những bản cài đó đã full. Hihi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn nào có thuốc để đăng ký phần mềm kẻ nhac Finale V.26 (mới nhất năm 2018)
cho mình xin, Rất cám ơn.

Bản 26 thì hiện tại mình chưa tìm thấy, bạn có thể dùng bản cũ hơn 25.5 bên dưới:
Link setup: https://mega.nz/#!utggTbyD!gvIqESDH0TnmBYbQr3Su4BauU7eANGQ1iRa1-nriFGo
Link thuốc: https://mega.nz/#!3lgU3byT!dFnxYJ8fJPqyMctDBzQ7_T9cz3wFeWMzS-ir9SbLBTA

Video hướng dẫn:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các bác cho em hỏi phần mềm nào mở được khóa file rar ạ.
Cám ơn các bác!

Mình không biết sao chứ mấy cái phần mềm phá pass toàn vớ vẩn tào lao thôi bạn ạ. Mình cũng đã test nhiều các phần mềm kiểu như thế nhưng kết quả vẫn là con số 0 tròn trĩnh thôi :D Chắc phải có 1 thủ thuật nào đó cao siêu, hoặc hacker mới có thể phá được.

mbao96

Búa Gỗ Đôi
nhờ nhóm giúp mình phần mềm Simple Disable Key v8.0 cho win 7 64 bit, mình cảm ơn

tamngm

allons-y!
Mình không biết sao chứ mấy cái phần mềm phá pass toàn vớ vẩn tào lao thôi bạn ạ. Mình cũng đã test nhiều các phần mềm kiểu như thế nhưng kết quả vẫn là con số 0 tròn trĩnh thôi :D Chắc phải có 1 thủ thuật nào đó cao siêu, hoặc hacker mới có thể phá được.
Dạ cám ơn bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ nhóm giúp mình phần mềm Simple Disable Key v8.0 cho win 7 64 bit, mình cảm ơn

Bản 8.0 hiện giờ mình chưa tìm thấy thuốc, bản mới nhất mình tìm được là bản 5.1 ;)
Hướng dẫn cài đặt:
1. Cài đặt phần mềm.
2. Mở file key lên, nhấn nút Generate và sao chép key.
3. Mở phần mềm lên và paste key vào.
4. Tắt phần mềm đi và mở lại.

mbao96

Búa Gỗ Đôi
Bản 8.0 hiện giờ mình chưa tìm thấy thuốc, bản mới nhất mình tìm được là bản 5.1 ;)

Hướng dẫn cài đặt:
1. Cài đặt phần mềm.
2. Mở file key lên, nhấn nút Generate và sao chép key.
3. Mở phần mềm lên và paste key vào.
4. Tắt phần mềm đi và mở lại.
thực ra thì bản nào cũng đc đó, tại mình khóa mấy nút bị kẹt thôi mà, cảm ơn team nhiều nhé

LamQuangHuy

Gà con
Edraw Max.
Thực ra phần mềm này có có Cr@ck rồi nhưng khi Cr@ck thì bị lỗi phần mềm, khó sử dụng.
Đây lầ phần mềm vẽ nhưng bản Cr@ck thì vẽ bị lệch libraries.
Nhờ ad nghiên cứu thử ạ.