Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

copcoi

Búa Gỗ Đôi
bạn tìm trong diễn đàn, có người share bản 11 rồi đó, theo mình thấy cách mới này đơn giản mà hiệu quả hơn các bản trước, làm cũng dễ
vừa tìm r trên diễn đàn là bản 10 bác ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Ngon ăn rồi ! :p

Ngon ăn rồi mà sao không chia sẻ link cho anh em vậy hả sếp :)) 1 là sếp post bài, 2 là em post, tùy sếp đấy :D
=====
ABBYY FineReader + 14.0.105.234 + win10 thanks teams.

Hiện tại bản 14 chính thức chưa có thuốc nào hoạt động trơn tru cả, mình cũng đã thử test 3 bản trên 3 diễn đàn khác nhau nhưng kết quả vẫn là con số 0 tròn trĩnh. Tuy nhiên ở topic bên dưới có cách hướng dẫn để sử dụng full phần mềm không phải trial, tuy nhiên cách làm khá loằng ngoằng và rắc rối, bạn có thể tham khảo bên dưới:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@phj4nhpr09xx mình cần có người test trên win 10 64b. Vì mình chỉ mới test trên win 8.1 64b thôi.
Sợ ko chạy được nên đưa hình lên làm màu tí ấy mà !
Nếu được thì sếp test dùm mình rồi úp fix lên đươc ko ?

Windows 10 64 bit đây, up ngay và luôn cho nóng để post lên diễn đàn nào :D

thomastr

Rìu Bạc
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm DBforge Studio 2018 for Oracle. Mình xin chân thành cảm ơn
Link website của phần mềm https://www.devart.com/dbforge/oracle/studio/
chỉ có bản Aqua Data Studio v19 32+64 bit?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm DBforge Studio 2018 for Oracle. Mình xin chân thành cảm ơn
Link website của phần mềm https://www.devart.com/dbforge/oracle/studio/

Phần mềm này hiện tại mình chưa tìm thấy cr@ck bạn nhé ;) Bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng hoặc dùng phần mềm như thành viên thomastr gợi ý:
Hoặc nếu vẫn thích soft này mình sẽ nhờ một số thành viên trong diễn đàn giúp bạn sử dụng trial, hoặc theo một cách nào đó.
===
Tình hình khả quan không bạn ơi! Hóng từng ngày luôn đây :D

Mình đang rối khoản này nên đang nhờ mod hamanokaito trợ giúp đây. Khi nào xong thì sẽ post lên diễn đàn và thông báo trực tiếp tới bạn nhé ;) Chắc đêm nay hoặc sáng mai sẽ có kết quả :D

Hamano Kaito

Moderator
DBforge Studio 2018 for Oracle này mình cần sếp test tiếp !
Sếp down về từ tệp bạn kia yêu cầu. Rồi cài vào máy, sau đó chạy các lệnh sau rồi gởi cho mình
tệp .reg đó. Tệp được lưu ở phân vùng C <== Chạy lệnh như admin để lấy CID
Mã:
Reg Export "HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\CID" c:\CID.reg

danbtrs

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm
muvee Turbo Video Stabilizer 1.1.0.28371 build 3090
Windows 10 32 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Bạn cho mình xin phần mềm CyberLink PowerDirector 15 với.
mình tìm trong diễn đàn nhưng key kg kích hoạt dc nữa.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm
muvee Turbo Video Stabilizer 1.1.0.28371 build 3090
Windows 10 32 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Phần mềm này là khử rung cho video, chưa có cr@ck, tuy nhiên bạn có thể sử dụng 1 số phương pháp khử rung đơn giản (link hướng dẫn mình gửi cho bạn qua tin nhắn riêng).
====
Bạn cho mình xin phần mềm CyberLink PowerDirector 15 với.
mình tìm trong diễn đàn nhưng key kg kích hoạt dc nữa.

Bản này do nặng quá (hơn 1GB) mà mạng của mình không load nổi những file nặng như thế này về máy để test cho bạn (do đơn vị mình không lắp wifi). Tuy nhiên mình kiếm được 1 link, phản hồi mới nhất là 3 ngày trước thông báo vẫn hoạt động rất tốt! Bạn download bên dưới:
Video hướng dẫn bên dưới:

binhnt

Rìu Vàng
DBforge Studio 2018 for Oracle này mình cần sếp test tiếp !
Sếp down về từ tệp bạn kia yêu cầu. Rồi cài vào máy, sau đó chạy các lệnh sau rồi gởi cho mình
tệp .reg đó. Tệp được lưu ở phân vùng C <== Chạy lệnh như admin để lấy CID
Mã:
Reg Export "HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\CID" c:\CID.reg
Mình là người đề nghị giúp phần mềm DBforge, ý bạn là mình lấy và gửi cái CID.reg phải không hay bạn khác vậy?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Bản này do nặng quá (hơn 1GB) mà mạng của mình không load nổi những file nặng như thế này về máy để test cho bạn (do đơn vị mình không lắp wifi). Tuy nhiên mình kiếm được 1 link, phản hồi mới nhất là 3 ngày trước thông báo vẫn hoạt động rất tốt! Bạn download bên dưới:
....
Mình đã cài và xịt thuốc thành công. cảm ơn bạn nhiều nhé!

thanhduy1997

Búa Đá
Nhờ mấy anh tìm giúp em Cr@ck hoặc serial của phần mềm Kutool for word và Kutool for excel ạ.
Kutool for word hình như ver 8.7
Kutool for excel ver 18
Hoặc các ver nào add vào office 365, em tìm mà không Cr@ck được. Cảm ơn mấy anh trước

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ mấy anh tìm giúp em thuốc hoặc serial của phần mềm Kutool for word và Kutool for excel ạ.
Kutool for word hình như ver 8.7
Kutool for excel ver 18
Hoặc các ver nào add vào office 365, em tìm mà không thuốc được. Cảm ơn mấy anh trước

Excel: https://www.cdn.extendoffice.com/downloads/KutoolsforExcelSetup.exe
Code:
Mã:
License Name Chinese User Trial 
License Code 01CAB1-9HEYYA-MEY2QW-Z96FUY-RP9XC1-5EVPCT-MTHTDA-8CH9VT-6HQZTV-VFD6KF
1. Bạn cài đặt phần mềm.
2. Mở phần mềm lên, chọn register -> điền key bên trên vào nó sẽ báo succesfully thành công.
3. Bạn mở phần mềm Excel lên và kiểm tra.

ExtendOffice Kutools for Microsoft Word ver 7.10
Hướng dẫn cài đặt:
1. Cài đặt phần mềm, nhớ cài xong không được chạy phần mềm luôn.
2. Copy file Cr@ck vào thư mục cài đặt phần mềm.