Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

lap009

Búa Đá
Mình muốn xin Key của phần mềm TextAloud 4.0.19 hoặc 4.0.22 cho Windows 10. Xin cảm ơn các bạn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Link download bản mới nhất 4.0.22 dành cho bạn:

Hướng dẫn cài đặt;
1. Copy file "QlmLicenseLib.dll" vào thư mục cài đặt.
2. Sử dụng key: U123 để kích hoạt phần mềm.
Chúc bạn vui! ;)

Bạn kiểm tra giùm, mình download nhưng ko giải nén đc, winrar báo lỗi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn kiểm tra giùm, mình download nhưng ko giải nén đc, winrar báo lỗi

Do file nén được nén bằng WinRAR phiên bản 5.x cho nên bắt buộc bạn phải cài WinRAR bản 5.x trở lên mới có thể giải nén được. Bạn download WinRAR bản mới nhất 5.61 bên dưới:
32 bit: https://rarlab.com/rar/wrar561.exe
64 bit: https://rarlab.com/rar/winrar-x64-561.exe
File reg key: https://drive.google.com/file/d/1ia1eIrGF2jqvox4afzvdNm6wZ-fKlqg7/view

Hướng dẫn cài đặt:
Bước 1
. Cài đặt phần mềm
Bước 2. Copy file “rarreg.key” vào thư mục cài đặt của phần mềm.
Bước 3. Thưởng thức!

Chúc bạn vui ;)

Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Studio 3T for MongoDB, v 2018.5.1, windows x64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Phần mềm này không miễn phí đâu bạn ơi, nó chỉ cho trial 30 ngày thôi.

Ồ! Mình kiếm trên mạng ở trên trang Việt Nam thấy ghi miễn phí mà tìm lại trên softpedia thì đúng là phần mềm này có phí bạn ạ! Một sự thiếu sót của mình! Hiện giờ mình chưa tìm thấy cr@ck cho soft này! Mong bạn tìm một phần mềm khác có cùng tính năng để sử dụng :)

copcoi

Búa Gỗ Đôi
đã có việc cần nhờ team rồi, lỡ tay down bản mới nhất về mong ae kiếm giúp thuốc chuột của thằng imindmap 11.0.3 nhé mọi người
thank mn

thomastr

Rìu Bạc
đã có việc cần nhờ team rồi, lỡ tay down bản mới nhất về mong ae kiếm giúp thuốc chuột của thằng imindmap 11.0.3 nhé mọi người
thank mn
iMindMap11.thì khong có.iMindMap Ultimate 9.0.1 nếu bạn cần?

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
thank mn
bạn tìm trong diễn đàn, có người share bản 11 rồi đó, theo mình thấy cách mới này đơn giản mà hiệu quả hơn các bản trước, làm cũng dễ