Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Edraw Max.
Thực ra phần mềm này có có -censor- rồi nhưng khi -censor- thì bị lỗi phần mềm, khó sử dụng.
Đây lầ phần mềm vẽ nhưng bản -censor- thì vẽ bị lệch libraries.
Nhờ ad nghiên cứu thử ạ.

Mình không chắc về những từ chuyên môn nên mình sẽ không sử dụng chúng để trao đổi với bạn, nhưng khi đã bẻ khóa phần mềm thì chắc chắn phần mềm "phải có cái gì đó thay đổi", không thể nguyên gốc như ban đầu khi chúng ta sử dụng bản trial hay là mua bản quyền chính hãng. Thậm chí một số file "thuốc" còn làm hạn chế bớt một số tính năng thừa của phần mềm, gây ra lỗi "ở bên trong nội tại". Vì vậy đã sử dụng thuốc là chúng ta phải chấp nhận hai mặt của 1 vấn đề.
Tuy nhiên, còn nước còn tát, mình có một số gợi ý như sau:
1. Hiện tại mình thấy có bản 9.2 (link đã gửi cho bạn ở hòm thư tin nhắn riêng), được nhận phản hồi là dùng ít bị lỗi nhất từ các thành viên.
2. Bạn có thể sử dụng bản 7.9 Full & Portable ở trong topic Edraw Max của mình post lên (ít lỗi) tuy nhiên không nhiều tính năng bằng bản mới.
Đó là ý kiến của mình, mong giúp được cho bạn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nếu dùng win 10 thì ko nên dùng teracopy làm gì, nhanh chậm nó phụ thuộc vào tốc độ ổ cứng, usb, còn phần mềm này cài vào ko mấy tác dụng,

Mấy phần mềm kiểu này thú thật mình cũng chẳng bao giờ dùng luôn, kể cả Windows nào đi chăng nữa, cài vào nặng máy, không có tác dụng, thậm chí nhanh hư ổ cứng hơn, có chăng thành viên muốn dùng thì mình cài test thôi chứ cũng gỡ ra liền :D Gì thì gì chứ mặc định vẫn là xuôi chèo mát mái nhất :D

deathofwar

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm itool + itunes bản portable (Win 32 bit nha).(không biết 2 cái này có phụ thuộc vào đời iphone k? mình đang dùng Iphone 6s)
Xin cảm ơn nhóm !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm itool + itunes bản portable (Win 32 bit nha).(không biết 2 cái này có phụ thuộc vào đời iphone k? mình đang dùng Iphone 6s)
Xin cảm ơn nhóm !

Itools portable 4:
Itunes 12.3 Portable:
iPhone 6S chạy được 2 bản đó nhé, 5S của mình vẫn còn chạy được bình thường :D
Chúc bạn vui vẻ ;)

camon

Búa Đá
Xin các bạn cho minh thuốc phần mềm Nero platinum 2019 suite 20.0.04600. Cám ơn các bạn nhiều

thanhtho

Gà con
Nội dung có chứa link sai quy định.
Mình cần bẻ khóa các soft này:
DP SURVEY
HHMAPS
Mình là dân trắc địa nên những phần mềm này rất cần Xin cảm ơn ạ!

Sửa lần cuối:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Xin các bạn cho minh thuốc phần mềm Nero platinum 2019 suite 20.0.04600. Cám ơn các bạn nhiều
Bạn thử bộ này nhé, mình lấy bên tinhte.
Nero Platinum 2019 Suite v20.0.05900 Full Cr@ck
https://www.fshare.vn/file/XYOB7R1I9G9N?token=1545115458

Password: thuthuat.dianguc.info

Hướng dẫn cài đặt
  1. Tải và giải nén tập tin
  2. Mở phần mềm và cài đặt bình thường
  3. Thoát cài đặt khi hoàn thành
  4. Chạy Patch trong thư mục cr@ck
  5. Click Patch
  6. Cài đặt Content Pack 1 và Content Pack 2
  7. Xong.

msnori

Rìu Sắt
Các bác ơi có thuốc xịn cho Adobe Acrobat DC Pro bản mới nhất không ạ?

huynt

Búa Gỗ Đôi
Các bạn ơi tìm giúp mình phần mềm này với Softros LAN Messenger
Để mình nói qua về phần mềm nha, đây là phần mềm chat mạng LAN nội bộ hiện mình cũng đã tìm kiếm được một số bản cr@ck nhưng không ăn thua. Vấn đề ở chỗ khi tôi cài lên nhiều máy thì cái kết nối được cái thì không thậm chí còn bị mất cr@ck hoặc không nhận cr@ck.
Hiện tai mình đang khắc phục bằng cách sử dụng trial reset mong anh nào cao tay đỡ hộ mình phát này :p

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Các bạn ơi tìm giúp mình phần mềm này với Softros LAN Messenger
Để mình nói qua về phần mềm nha, đây là phần mềm chat mạng LAN nội bộ hiện mình cũng đã tìm kiếm được một số bản -censor- nhưng không ăn thua. Vấn đề ở chỗ khi tôi cài lên nhiều máy thì cái kết nối được cái thì không thậm chí còn bị mất cr@ck hoặc không nhận cr@ck.
Hiện tai mình đang khắc phục bằng cách sử dụng trial reset mong anh nào cao tay đỡ hộ mình phát này :p
Bạn qua bài này của chủ thớt để xem nhé:
https://vn-z.vn/threads/softros-lan-messenger-9-1-full-chat-va-gui-file-qua-mang-lan-noi-bo.6490/