Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Các bạn ơi tìm giúp mình phần mềm này với Softros LAN Messenger
Để mình nói qua về phần mềm nha, đây là phần mềm chat mạng LAN nội bộ hiện mình cũng đã tìm kiếm được một số bản cr@ck nhưng không ăn thua. Vấn đề ở chỗ khi tôi cài lên nhiều máy thì cái kết nối được cái thì không thậm chí còn bị mất cr@ck hoặc không nhận cr@ck.
Hiện tai mình đang khắc phục bằng cách sử dụng trial reset mong anh nào cao tay đỡ hộ mình phát này :p
Bài này cũng lấy từ các nguồn mà mình từng lấy qua rồi không hiệu quả bạn ạ :(

Do phần mềm này liên quan đến nhiều máy, khi mình post soft này lên mình chỉ có thể test được xem có thuốc nó có nhận phần mềm không thôi (và thuốc có nhận riêng ở 1 máy), chứ không thể cài hết máy này đến máy kia để kiểm tra được. Như bạn nói có file trial reset để xài tạm, vậy thì bạn có thể chia sẻ lên đây để mình cập nhật thêm vào topic của mình cho nó đầy đủ nhé :)
Cảm ơn bạn!
==========
Mình cần bẻ khóa các soft này:
DP SURVEY
HHMAPS
Mình là dân trắc địa nên những phần mềm này rất cần Xin cảm ơn ạ!

Phần mềm này hiện tại chưa có thuốc. Tuy nhiên mình đã gửi link trang Facebook của 1 thành viên có thuốc của phần mềm này, vì thành viên này không share public mà share private qua inbox Messenger Facebook. Chúc bạn vui vẻ :)

lthung

Gà con
Chào các bác, nhờ các bác tìm giúp thuốc cho pm Primo Ramdisk Ultimate Edition 6.1.0 với, xin cám ơn các bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào các bác, nhờ các bác tìm giúp thuốc cho pm Primo Ramdisk Ultimate Edition 6.1.0 với, xin cám ơn các bác.

Link download bản 6.1.0 dành cho bạn:
1. Bạn cài đặt phần mềm.
2. Cài xong tắt phần mềm, chọn file p@tch phù hợp với hệ điều hành, copy vào thư mục cài đặt phần mềm.
3. Chạy file p@tch, nhấn nút p@tch.
4. Xong.

lthung

Gà con
Link download bản 6.1.0 dành cho bạn:

1. Bạn cài đặt phần mềm.
2. Cài xong tắt phần mềm, chọn file p@tch phù hợp với hệ điều hành, copy vào thư mục cài đặt phần mềm.
3. Chạy file p@tch, nhấn nút p@tch.
4. Xong.
Không cài đặt được bác ơi mặc dù đã tắt antivirus.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không cài đặt được bác ơi mặc dù đã tắt antivirus.

Mình đã test rồi, hoàn toàn bình thường.
1. Tắt phần mềm diệt virus.
2. Bạn giải nén file ra.
3. Chạy file cài đặt để cài.
4. Tắt phần mềm.
5. Mở thư mục cr@ck, copy file p@tch vào thư mục cài đặt của phần mềm (tùy hệ điều hành x86 hay x64 mà lựa chọn cho phù hợp), rồi chạy file đó lên, nhấn nút cr@ck là xong :D

lthung

Gà con
Mình đã test rồi, hoàn toàn bình thường.
1. Tắt phần mềm diệt virus.
2. Bạn giải nén file ra.
3. Chạy file cài đặt để cài.
4. Tắt phần mềm.
5. Mở thư mục cr@ck, copy file p@tch vào thư mục cài đặt của phần mềm (tùy hệ điều hành x86 hay x64 mà lựa chọn cho phù hợp), rồi chạy file đó lên, nhấn nút cr@ck là xong :D
Không cài được bác ơi, dù sao cũng cám ơn bác một lần nữa.
Bác test khi chỉnh tăng số ngày lên chưa? Sau 30 ngày thuốc vẫn làm việc?

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không cài được bác ơi, dù sao cũng cám ơn bác một lần nữa.
Bác test khi chỉnh tăng số ngày lên chưa? Sau 30 ngày thuốc vẫn làm việc?

Không cài được á? Mình test phần mềm này trên máy mình Windows 10.

Khi bạn cài nó báo lỗi như thế nào?

lthung

Gà con
Không cài được á? Mình test phần mềm này trên máy mình Windows 10.
Xem phần đính kèm 518
Khi bạn cài nó báo lỗi như thế nào?
Chạy dưới quyền Administrator mà nó chả xuất hiện gì cả.
Bác tăng thử 30 ngày xem thuốc còn tác dụng không ?

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chạy dưới quyền Administrator mà nó chả xuất hiện gì cả.
Bác tăng thử 30 ngày xem thuốc còn tác dụng không ?

Thuốc vẫn chạy bình thường nhé mình tăng thử lên năm tháng sau! Bạn dùng win mấy? Và nhớ tắt antivirus trước khi cài!

Shalaku

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Acronis True Image 2019 hoặc 2018, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

frincelove

Gà con
nhờ ad tìm giúp mình key của pm Stardock Fences 3.0.9.11, mình tìm mấy bản có patch nhưng patch ko thành công, cảm ơn ad nhiều ^^

Hamano Kaito

Moderator
nhờ ad tìm giúp mình key của pm Stardock Fences 3.0.9.11, mình tìm mấy bản có patch nhưng patch ko thành công, cảm ơn ad nhiều ^^

Key thì ko có cho bạn đâu, trialreset thì có đấy
Làm theo như sau:
Vào đây | C:\ProgramData\Stardock <= xóa hết tất cả trong đó
Chạy lại soft rồi sử dụng fake mail để kích hoạt trial <== họ cố tình thả lỏng để cho xài trialreset này
Mình xài trialreset này cũng được nhiều năm rồi

frincelove

Gà con
Key thì ko có cho bạn đâu, trialreset thì có đấy
Làm theo như sau:
Vào đây | C:\ProgramData\Stardock <= xóa hết tất cả trong đó
Chạy lại soft rồi sử dụng fake mail để kích hoạt trial <== họ cố tình thả lỏng để cho xài trialreset này
Mình xài trialreset này cũng được nhiều năm rồi
tức là mình gỡ cài đặt rồi cài lại hả b, còn setting của dock có lưu lại đc ko, giá mà tìm đc bản silent :p