Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 25 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chào mọi người, mình có thử cài AnyDVD bản 8.1.7.1 ở link trên thì soft k khởi động đc. Mình tiếp tục cài thử 1 bản 8.1.3.0 mình tìm đc trên itcntt.com thì soft khởi động đc nhưng bị lỗi error connecting to update server. Disable update vẫn bị lỗi vậy. Có ai biết cách khắc phục lỗi này hoặc có bản cài soft này mà hoạt động ok k? Mình dùng win7 nhé. File patch ở cả 2 bản 8.1.7.1 và 8.1.3.0 trên mình nghĩ là giống nhau. Mình cảm ơn.

Về nguyên tắc như những lần trước đó thì mình sẽ phải test phần mềm trước trên máy mình rồi mới post lên, nhưng hiện giờ mình đang không ngồi trên máy cá nhân của mình nên không test cho bạn trước được. Cho nên để nhanh, bạn có thể tải phiên bản 8.1.7.1 ở dưới:
No quote
Mẹo: Bạn có thể thử tải bản mới nhất trên trang chủ với bản patch ở bên trong xem có được không? Nếu được thì tốt, không được thì bạn dùng bản cũ hơn.
Chúc bạn vui vẻ!
cảm ơn nhóm đã giúp đỡ, mình cũng có phiên bản 8.1.7.1. mình tìm được software khác tính năng y trang. mình thích anyDVD HD vì nó gọn có 15mb thôi. chưa có patch thì xài soft khác cũng được. mình cũng thử patch của bản 8.1 rồi không xài được với bản 8.3

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bạn, mình format ổ C cài win nhưng lỡ làm mất ít dữ liệu file mp4.
Mình cài Recuva với Easeus data recovery thì Recuva quét ko ra mấy file đó và tên file hay bị đổi thành số.
Easeus data recovery bản Pro mới nhất quét ra đầy đủ tên nhưng ko khôi phục được, bản free thì chỉ cho khôi phục 500 MB.

Bạn biết cách active Easeus data recovery Pro mà không dùng Cr@ck không ?
Hoặc dùng phần mềm nào khác quét, phục hồi tốt (Free hoặc tự active dễ dàng).

Cảm ơn bạn.

@tripleh92 Thực ra để nói phần mềm nào tốt nhất thì không thể. Bởi vì mỗi một soft sẽ có 1 cấu trúc, một cách để khôi phục khác nhau, và cũng tùy từng loại file, tùy thời điểm từ lúc mất file đến khi khôi phục lại, và các yếu tố nội tại khác.
Easeus Data Recovery bản Pro mình tìm được bản mới nhất hiện tại mà có thuốc, là bản 8.2, có thuốc, đã test trên máy cá nhân của mình và chạy hoàn toàn ổn định (thuốc này dù antivirus báo đỏ nhưng an toàn không gây hại cho máy).
Ảnh test trên máy cá nhân của mình:

Ngoài ra bạn có thể dùng thêm phần mềm iCare Data Recovery Pro bản 8.2.0.4 mới nhất ở bên dưới mà mình đã từng post lên diễn đàn, đây cũng là 1 phần mềm đã từng "vào sống ra chết" với mình khi dữ liệu nguyên ổ D của mình bị mất hết, và nó cứu mình đến 80% (cũng do may rủi nữa)!
Cuối cùng, để đạt được hiệu quả tốt nhất khi khôi phục dữ liệu đã mất, bạn cần sử dụng tổng hợp nhiều phần mềm lại với nhau để đến khi nào kết quả khôi phục tổng hợp lại là tốt nhất là được :) Đó là kinh nghiệm của đa số mọi người!
=====
Chào mọi người, mình có thử cài AnyDVD bản 8.1.7.1 ở link trên thì soft k khởi động đc. Mình tiếp tục cài thử 1 bản 8.1.3.0 mình tìm đc trên itcntt.com thì soft khởi động đc nhưng bị lỗi error connecting to update server. Disable update vẫn bị lỗi vậy. Có ai biết cách khắc phục lỗi này hoặc có bản cài soft này mà hoạt động ok k? Mình dùng win7 nhé. File patch ở cả 2 bản 8.1.7.1 và 8.1.3.0 trên mình nghĩ là giống nhau. Mình cảm ơn.

Mình sẽ test lại soft này cho bạn và phản hồi lại sau...

@tripleh92 Thực ra để nói phần mềm nào tốt nhất thì không thể. Bởi vì mỗi một soft sẽ có 1 cấu trúc, một cách để khôi phục khác nhau, và cũng tùy từng loại file, tùy thời điểm từ lúc mất file đến khi khôi phục lại, và các yếu tố nội tại khác.
Easeus Data Recovery bản Pro mình tìm được bản mới nhất hiện tại mà có thuốc, là bản 8.2, có thuốc, đã test trên máy cá nhân của mình và chạy hoàn toàn ổn định (thuốc này dù antivirus báo đỏ nhưng an toàn không gây hại cho máy).
Ảnh test trên máy cá nhân của mình:

Ngoài ra bạn có thể dùng thêm phần mềm iCare Data Recovery Pro bản 8.2.0.4 mới nhất ở bên dưới mà mình đã từng post lên diễn đàn, đây cũng là 1 phần mềm đã từng "vào sống ra chết" với mình khi dữ liệu nguyên ổ D của mình bị mất hết, và nó cứu mình đến 80% (cũng do may rủi nữa)!

Cuối cùng, để đạt được hiệu quả tốt nhất khi khôi phục dữ liệu đã mất, bạn cần sử dụng tổng hợp nhiều phần mềm lại với nhau để đến khi nào kết quả khôi phục tổng hợp lại là tốt nhất là được :) Đó là kinh nghiệm của đa số mọi người!
=====

Mình sẽ test lại soft này cho bạn và phản hồi lại sau...

Cảm ơn bạn rất rất nhiều, mình sẽ ngóng tin bạn :) Mình đang rất cần soft này để loại bảo mật để xem đĩa Bluray gốc từ cả 2 region A và B, nên ngoài nó ra hình như chẳng còn giải pháp nào khả dĩ hơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
xin add phần mềm:
iSpring Suite 9.3.6
đang rất cần để thiết kế bài giảng. Cảm ơn các mod

iSpring Suite 9.3.6.36882 (x86 & x64) Full dành cho bạn:
Đã test phần mềm trên máy cá nhân của mình cho bạn:

Ngoài ra mình cũng đã post thêm 2 phần mềm nữa cũng liên quan đến việc hỗ trợ thiết kế bài giảng điện tử, bạn có thể xem ở 2 topic bên dưới của mình.
Và:
Ngoài ra nữa bạn có thể nghiên cứu thêm phần mềm này:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

lavie

Gà con
Cần tìm phần mềm VCE Exam Simulator cho Windows hay Mac cũng được. Anh Chị Em có link hay phần mềm chia sẽ cho mình với. Cảm ơn ACE nhiều. Chúc ACE vui vẻ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Quocthai93

Gà con
Liệu rằng có thể xin bác pm
INFINITE COLOR PANEL
Cho photoshop đc ko ạ ^^

takizu

Gà con
Chào Team,
Mình cần tìm Software: Acunetix bản mới nhất
Cảm ơn nhóm nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm ON1 Resize 2018 hoac ON1 Photo Raw 2019, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.
Link:
https://www.on1.com/products/resize/

Mình đang test phần mềm này trên máy cá nhân của mình, gửi link cho bạn trước nếu bạn cần gấp:

Liệu rằng có thể xin bác pm
INFINITE COLOR PANEL
Cho photoshop đc ko ạ ^^

Mình tìm được link này trên mạng, chưa test:
Hướng dẫn cài Infinite Color Panel: Chạy file cài đặt "Infinite Color Installer.exe"; cài đặt xong các bạn mở Photoshop và chạy file Infinite Color Actions.atn, sau đó mở Windows > Extensions > Infinite Color để sử dụng.
============
Chào Team,
Mình cần tìm Software: Acunetix bản mới nhất
Cảm ơn nhóm nhiều

Cũng đang test cho bạn, link nếu bạn cần gấp:

minizzle

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Justinmind Prototyper 8.2.2 (hoặc version cao hơn). Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Justinmind Prototyper 8.2.2 (hoặc version cao hơn). Xin chân thành cảm ơn nhóm

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc, bạn có thể sử dụng phần mềm khác miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc mà tốt hơn để sử dụng.

dmtk41

Gà con
Ko biết bạn có kiếm luôn apk cho android ko. Nhờ bạn tìm giúp Pushbullet pro, bản nào cũng dc. Cái này cả PC và android luôn mới xài dc full chức năng

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ko biết bạn có kiếm luôn apk cho android ko. Nhờ bạn tìm giúp Pushbullet pro, bản nào cũng dc. Cái này cả PC và android luôn mới xài dc full chức năng

Nói chung cái gì mình cũng tìm, nhưng quan trọng nhất là có tìm được cho các thành viên không mà thôi :D
Mình chỉ tìm được link ở bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ ;)

Quocthai93

Gà con
Cảm ơn bác, đang chuột bạch rồi, nhân đây có key malwarebyte 3.7.1 không cho em xin 1 key ạ, ib bác mod Bluesea k thấy rep ^^

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bác, đang chuột bạch rồi, nhân đây có key malwarebyte 3.7.1 không cho em xin 1 key ạ, ib bác mod Bluesea k thấy rep ^^

Lý do vì sao Mod không rep là vì hết key để share cho mọi người dùng rồi, topic đó cũng đã được khóa lại. Tuy nhiên, trên mạng có rất nhiều bản silent install, cài vào ăn luôn và full luôn cho bạn nên bạn có thể lên Google search với từ khóa "Malwarebytes Premium full silent" là nó ra liền bản 3.7.1 mới nhất hiện tại. Lý do mình bắt bạn làm như vậy vì hiện nay diễn đàn đang cấm hoàn toàn việc chia sẻ các đường link download của các phần mềm có chứa cr@ck, -censor-, patch hoặc những thứ khác tương tự :)

Quocthai93

Gà con
Lý do vì sao Mod không rep là vì hết key để share cho mọi người dùng rồi, topic đó cũng đã được khóa lại. Tuy nhiên, trên mạng có rất nhiều bản silent install, cài vào ăn luôn và full luôn cho bạn nên bạn có thể lên Google search với từ khóa "Malwarebytes Premium full silent" là nó ra liền bản 3.7.1 mới nhất hiện tại. Lý do mình bắt bạn làm như vậy vì hiện nay diễn đàn đang cấm hoàn toàn việc chia sẻ các đường link download của các phần mềm có chứa cr@ck, -censor-, patch hoặc những thứ khác tương tự :)
Hi bác, em hiểu mà, cũng đọc hiểu thread đó, tại lần trước cmt và bác ấy share vào ib, hôm nọ vừa reset lại win thì key đó không dùng được nữa, ui xui quá ^^
Ko hề trách gì mod, việc share là quá thiện lành rồi mà ^^