Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 24 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

amenosa

Gà con
Em xin nhóm bản full hoặc trial reset của phần mềm VideoScribe v3.3 với ạ. Em đăng ký tài khoản trên trang chủ thì được dùng thử 7 ngày. Em xin cảm ơn nhóm rất nhiều ạ.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Em xin nhóm bản full hoặc trial reset của phần mềm VideoScribe v3.3 với ạ. Em đăng ký tài khoản trên trang chủ thì được dùng thử 7 ngày. Em xin cảm ơn nhóm rất nhiều ạ.

Về nguyên tắc thì mình sẽ phải download phần mềm về trước, test thử trên máy cá nhân rồi mới post lên cho bạn. Tuy nhiên mình thấy phản hồi của các thành viên trên mạng là tốt nên mình gửi bạn link luôn cho nhanh:
Hướng dẫn cài đặt:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

fuzy7

Búa Gỗ Đôi
Mình xin phần mềm DLLKit Pro, nhiều lúc gặp lỗi liên quan đến DLL bực phát điên. Mình xin cám ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình xin phần mềm DLLKit Pro, nhiều lúc gặp lỗi liên quan đến DLL bực phát điên. Mình xin cám ơn nhóm

Bạn có thể vào topic bên dưới mà mình đã post lên diễn đàn trước đây để tìm hiểu và sử dụng phần mềm DLL Files Fixer Premium:
Đây là phần mềm nổi tiếng nhất trong việc sửa lỗi file dll và các vấn đề liên quan.

crystalnoluv

Gà con
tìm giúp mình thuốc cho IDM với bạn, mấy bản Cr@ck, patch bây giờ toàn bị fake bản quyền

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đã thử và toàn bị fake serial

Mình vừa tải bản IDM Silent Repack mới nhất từ topic đó và cài vào máy vẫn hoàn toàn bình thường. Bạn tải bản đó về chạy thử xem thế nào? Còn nếu vẫn không được nữa thì có thành viên bị lỗi giống bạn và đã có cách khắc phục riêng ở bên dưới, được các thành viên khác chia sẻ rằng cách đó tốt và đã không bị báo lỗi fake serial.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

crystalnoluv

Gà con
Mình vừa tải bản IDM Silent Repack mới nhất từ topic đó và cài vào máy vẫn hoàn toàn bình thường. Bạn tải bản đó về chạy thử xem thế nào? Còn nếu vẫn không được nữa thì có thành viên bị lỗi giống bạn và đã có cách khắc phục riêng ở bên dưới, được các thành viên khác chia sẻ rằng cách đó tốt và đã không bị báo lỗi fake serial.

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)
cám ơn bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác cho mình xin bản full của Bandicut (https://www.bandicam.com/bandicut-video-cutter/vn/) & Protopie (https://www.protopie.io/) với.
Cảm ơn bác. Chúc bác một ngày tốt lành

Bandicut 3.0 setup:
Thuốc:
Pass giải nén:

Hướng dẫn thuốc: Cài đặt xong bạn copy thuốc vào thư mục cài đặt của phần mềm là xong.
Protopie thì mình chưa tìm thấy thuốc. Bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng có thuốc hoặc miễn phí :)
Chúc bạn vui vẻ :)

Medivh1

Búa Gỗ
Bandicut 3.0 setup:
No quote
Thuốc:
No quote
Pass giải nén:
No quote
Hướng dẫn thuốc: Cài đặt xong bạn copy thuốc vào thư mục cài đặt của phần mềm là xong.
Protopie thì mình chưa tìm thấy thuốc. Bạn có thể dùng các phần mềm khác cùng tính năng có thuốc hoặc miễn phí :)
Chúc bạn vui vẻ :)

Mình làm đúng các bước bác đã hướng dẫn mà phần mềm vẫn bị dính bản quyền bác ơi. Mình cắt video ra vẫn bị dính watermark của bandicut bác ạ.
Mong bác giúp đỡ. Cảm ơn bác rất nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình làm đúng các bước bác đã hướng dẫn mà phần mềm vẫn bị dính bản quyền bác ơi. Mình cắt video ra vẫn bị dính watermark của bandicut bác ạ.
Mong bác giúp đỡ. Cảm ơn bác rất nhiều

Xin lỗi bạn! Lúc đó mình tính post lên để cho nhanh chứ chưa test cho bạn được. Tuy nhiên khi kiểm tra và test trên máy mình thì đúng là nó không hoạt động. Phải nói rằng phần mềm này rất khó cr@ck, mình cũng đã tải rất nhiều bản ở trên mạng, mọi ngóc ngách, nhưng đều thất bại. Nhưng rồi mình có tìm được 1 bản thuốc thành công trên máy tính cá nhân, chỉ có cái là nó phiên bản cũ (1.2.2.65). Không còn cách nào khác, nếu bạn muốn dùng phần mềm này, thì đành phải dùng tạm bản cũ, và chờ đợi khi nào có thuốc cho bản mới thì dùng bạn nhé.
Link download phần mềm:
Ảnh test phần mềm trên máy cá nhân của mình:

Chihiro

Rìu Sắt Đôi
Như mod Hamano Kaito đã nói, tuy nhiên xét thấy cần giúp được các bạn điều gì thì giúp :D Eset Smart Security Premium 12 ở trên mạng có rất nhiều topic hướng dẫn kích hoạt key đến năm 2023, hơn nữa có hướng dẫn đầy đủ, bạn có thể lên Google search với từ khóa: "ESET Smart Security Premium 2019 Full Key Đến 2023" là sẽ có ngay :D
========

Topic share key của mod Bluesea hiện tại đã tạm khóa vì hết key, đang chờ key mới để cập nhật. Tuy nhiên trên mạng có bản thuốc độc của phần mềm này. Trước mình có post bản thuốc độc của phần mềm này lên nhưng bị bác Google báo đỏ nên bài viết đã bị xóa. Bạn lên google search với từ khóa: "malwarebytes 3.7 1 full cr@ck" là có ngay. Rất nhiều trang web cung cấp link. Mình mà post link lên đây sẽ bị Google soi ngay nên mình yêu cầu bạn search Google là như vậy :D
Key die ko bác ạ :((

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ team giúp mình phần mềm Spy Hunter 5
Cán ơn rất nhiều :)

Hiện tại thì mình không tìm thấy bản thuốc cho ver 5. Chỉ tìm được ver 4.27 ở link bên dưới:
Hướng dẫn: Copy toàn bộ file trong thư mục Crk vào thư mục SpyHunter rồi chạy file .exe để mở phần mềm lên sử dụng.
Tuy nhiên, SpyHunter là phần mềm không được đánh giá cao bởi người dùng trên mạng Internet, bị phản ánh khá nhiều lỗi, gây rác máy, quét thậm chí còn không dừng giữa chừng được và gây ra lỗi màn hình xanh chết chóc. Nếu bạn muốn test thử nó thì bạn cứ test, còn không thì có nhiều phần mềm khác cùng loại tốt hơn để cho bạn dùng.
==========
Key die ko bác ạ :((

Mình thì chưa test được soft đó, nhưng thấy ở trên topic hướng dẫn reg key từ 2019 đến 2023 các thành viên phản hồi thành công nên mình post lên luôn cho bạn. Mình cũng đã dò lại 1 lượt rồi thì cơ bản các key ở trên mạng đều die hoặc các cách thức khác đều không thành công. Bây giờ có 2 cách:
1. Video ở bên dưới hướng dẫn sử dụng phiên bản 11 Premium, các YouTuber bình luận ở bên dưới, đánh giá cao (comment gần nhất là 1 tháng trước).

2. Bạn sang topic này lấy key của Mod Tran Quang Ha để sử dụng đối với các phiên bản thấp hơn Premium (cũng rất tốt).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ mọi người tìm giúp:
  1. camtasia studio
  2. 4english pro
Hệ điều hành: win7 32bit. thanks

1. Phần mềm thứ 1 đã có người post trong diễn đàn, bạn vào 2 topic bên dưới để xem:
2. Phần mềm thứ 2 có phải ở bên dưới không bạn?
Mình không tìm thấy phiên bản trên Windows, chỉ có cho Android và iOS!