Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 23 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

senshin2408

Búa Đá
Link download file thuốc và file cài đặt phần mềm bên trong:
Không có trích dẫn
Hướng dẫn cài đặt đã có ở bên trong. Link download này mình tìm bên diễn đàn forum vietdesigner, đã được các thành viên bên đó dùng thử và phản hồi lại là tốt :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
=============

Bác cũng cho em luôn cách để reset phần mềm này, chứ post phiên bản kia lên thì có thể thuốc chỉ được cho mỗi bản đó, còn reset thì mình luôn dùng được bản mới nhất :D
Cảm ơn bác :D
Thanks bac

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Xin nhờ nhóm tìm giúp mình key hoặc ... của phần mềm XLStat
Link trang chủ: https://www.xlstat.com/en/
bản mới nhất hình như là 2019.1, nhưng mà nếu nhóm có tìm được bản cũ hơn mình vẫn xin cảm ơn :D

Bản cũ ở trên mạng mình thấy khá là nhiều, bản 2018.1. Có 1 trang facebook đã post bản này lên, được nhiều thành viên phản hồi lại là dùng được nhưng không được update. Mình đã gửi link cho bạn qua hòm thư tin nhắn rồi nhé :)

khoione

Rìu Vàng Đôi
Bản cũ ở trên mạng mình thấy khá là nhiều, bản 2018.1. Có 1 trang facebook đã post bản này lên, được nhiều thành viên phản hồi lại là dùng được nhưng không được update. Mình đã gửi link cho bạn qua hòm thư tin nhắn rồi nhé :)
Mình cảm ơn bác nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Music Tags, Windows 10 64 bit. Bản cài đặt. Xin chân thành cảm ơn nhóm. Link cua pm: https://www.wideanglesoftware.com/musictag/index4.php?utm_expid=.rOpuDKvQQlmMXbL4sx_6YA.1&utm_referrer=https://www.google.com/

Phần mềm bạn đưa mình chưa kiếm được thuốc, tuy nhiên mình kiếm được phần mềm khác có cùng tính năng ở bên dưới bạn dùng thử xem có ưng ý không nhé :)

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

senshin2408

Búa Đá
Phần mềm bạn đưa mình chưa kiếm được thuốc, tuy nhiên mình kiếm được phần mềm khác có cùng tính năng ở bên dưới bạn dùng thử xem có ưng ý không nhé :)
Không có trích dẫn
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)
Thanks bac

X096485

Búa Gỗ
Kình gửi các thành viên Vn-zoom, mình đã tham gia vn-zoom từ rất lâu rồi, và thật sự rất cảm ơn các bạn đã nhiều vì các bạn đã mang lại cho cộng đồng. Mình xin chân thành cảm ơn.
Hiện tại mình đang cần 1 phần mềm quản Lý bán hàng (vì mình mới tập tành kinh doanh nhỏ nên cũng chưa có kinh phí nhiều để mua bản quyền) giống như phần mềm dowload ơn trang http://perfect.com.vn/phan-mem-quan-ly-ban-hang.html
Nếu Cr@ck đc phần mềm này thì quá tốt, hoặc các bạn có phần mềm nào tương tự cũng rất cảm ơn.
Mình xin chân thành cảm ơn các bạn. Chúc cộng đồng vn-z.vn sẽ phát triển mạnh và thành công hơn trang cũ.

trunggianvn

Rìu Sắt Đôi
Mình cần link tải file iso bộ cài win 7- 32 bit, bạn nào có share mình với nhé cảm ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm zeboom pro (add-on trên powerpoint)
link phần mềm: https://drive.google.com/file/d/0B4Z5BUrngNBaVlpKN3VJZnFnVG8/view?usp=sharing
xin chân thành cảm ơn nhóm ạ

Rất tiếc phần mềm này mình tìm chưa thấy thuốc bạn ạ :) Bạn đành phải dùng một ứng dụng, tool khác cùng tính năng :)
==============
Mình cần link tải file iso bộ cài win 7- 32 bit, bạn nào có share mình với nhé cảm ơn!

Link ở bên dưới đầy đủ các phiên bản Windows dành cho bạn, bạn lựa bản Windows 7 phù hợp với nhu cầu của bạn nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Kình gửi các thành viên Vn-zoom, mình đã tham gia vn-zoom từ rất lâu rồi, và thật sự rất cảm ơn các bạn đã nhiều vì các bạn đã mang lại cho cộng đồng. Mình xin chân thành cảm ơn.
Hiện tại mình đang cần 1 phần mềm quản Lý bán hàng (vì mình mới tập tành kinh doanh nhỏ nên cũng chưa có kinh phí nhiều để mua bản quyền) giống như phần mềm dowload ơn trang http://perfect.com.vn/phan-mem-quan-ly-ban-hang.html
Nếu Cr@ck đc phần mềm này thì quá tốt, hoặc các bạn có phần mềm nào tương tự cũng rất cảm ơn.
Mình xin chân thành cảm ơn các bạn. Chúc cộng đồng vn-z.vn sẽ phát triển mạnh và thành công hơn trang cũ.

Mình đã tìm được những phần mềm bên dưới MIỄN PHÍ về quản lý bán hàng, rất nhiều để cho bạn lựa chọn. Tuy nhiên để tránh vi phạm quy định của diễn đàn thì mình đã gửi link trang web cho bạn qua hòm thư cá nhân.

thaithanh456

Búa Gỗ
Chảo cả nhà.
=> Lướt qua vài đợt của Topic Bác BlueSea mình chưa hốt được key nào của MBAM 3.7.1.
Team còn key có thể "inbox" mình xin 1 key với nhé.

Hamano Kaito

Moderator
CHo mình xin "đào" của Eset Smart Security Premium 12 với ạ
Chảo cả nhà.
=> Lướt qua vài đợt của Topic Bác BlueSea mình chưa hốt được key nào của MBAM 3.7.1.

Theo như ở #1 thì topic này ko phải để yêu cầu key rồi 2 bạn à !
Nếu nói về key Eset lẫn MBAM thì 2 bạn qua bên mục Anti để tìm hiểu nhé !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
CHo mình xin "đào" của Eset Smart Security Premium 12 với ạ

Như mod Hamano Kaito đã nói, tuy nhiên xét thấy cần giúp được các bạn điều gì thì giúp :D Eset Smart Security Premium 12 ở trên mạng có rất nhiều topic hướng dẫn kích hoạt key đến năm 2023, hơn nữa có hướng dẫn đầy đủ, bạn có thể lên Google search với từ khóa: "ESET Smart Security Premium 2019 Full Key Đến 2023" là sẽ có ngay :D
========
Chảo cả nhà.

Topic share key của mod Bluesea hiện tại đã tạm khóa vì hết key, đang chờ key mới để cập nhật. Tuy nhiên trên mạng có bản thuốc độc của phần mềm này. Trước mình có post bản thuốc độc của phần mềm này lên nhưng bị bác Google báo đỏ nên bài viết đã bị xóa. Bạn lên google search với từ khóa: "malwarebytes 3.7 1 full cr@ck" là có ngay. Rất nhiều trang web cung cấp link. Mình mà post link lên đây sẽ bị Google soi ngay nên mình yêu cầu bạn search Google là như vậy :D

brotherbui

Gà con
Quả này khoai quá! Nhờ bác @Hamano Kaito có nghiên cứu được cách làm trial cho bạn ấy thì bác làm giùm nhé :D Mong bác giúp được bạn ấy!
Em tìm mòn mỏi trên mạng thì chỉ có đội này nó làm được cái app này nên mong các bác giúp e với. E thử đổi ngày để tăng hạn trial thì nó khoá phần mềm luôn mới sợ ấy ạ :(