Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 128 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn ơi, có phần mềm Studio One 5 và FL Studio 20.7 cho macOS không?

Mình không dùng MacOS nên không thể test cho bạn được, tuy nhiên bạn có thể search tên phần mềm trên ở Google sẽ có rất nhiều trang web Việt chia sẻ bản full cho MacOS.

KevinB

Búa Đá
Vậy soft đó bạn đã cài chưa? Khi cài nó đòi hỏi gì? Bạn có file cài ko ?
Gởi mình đi mình test giùm cho coi nó thuộc trial loại gì?

Mình đã dùng bản 7.x thiết kế CSDL rất tốt, nhất là tính năng tạo tài liệu, nhấn cái là có tài liệu đúng mẫu mình thiết kế để in ra ngay. Tuy nhiên nhược điểm của bản 7.x là không hỗ trợ font unicode nên phải dùng .VNTime, giờ gõ trên Windows 10 khá là khó chịu vì nó không hiển thị tiếng Việt được.

Còn bản mình đang nhờ các bạn tải hộ thì mình còn chưa biết nó là version bao nhiêu nữa vì đã tải được đâu :rolleyes: Nhưng trên trang chủ của nó thì bản hiện tại là Erwin Data Modeler 2020 R2, bản Academic có thời hạn 1 năm, có lẽ là nhập key và kiểm tra trên server. Mình đang thử tạo một tài khoản edu để đăng ký thì mới có cái gửi bạn nhờ test được :D Cám ơn bạn trước nhé.

KevinB

Búa Đá
@KevinB | Mấy soft mà kết nối mạng để check key còn yêu cầu 1 loại mail để DK thì khó làm trial lắm bạn.
Nếu họ tạo file rác hoặc lấy ID OS thì mình còn có cách. Chứ chơi vậy mình sợ ko làm được
Nhưng mình sẽ cố thử xem thế nào.

Mình kiếm được bản Erwin R9 nhưng cũng không kiếm đâu ra thuốc cho nó, cơ chế nhận key có vẻ giống nhau, bạn xem trước thử xem có manh mối gì không nhé :D

View hidden content is available for registered users!

Hamano Kaito

Moderator
@KevinB | Mình đọc trong file text nó có hướng dẫn xài Free luôn mà bạn ??
Mã:
https://erwin-data-modeler.programas-gratis.net/

https://files.downloadprogramas.com/ERWinDataModeler_9_64.exe

Find the ERWin Data Modeler file on your PC.
In Windows, press Control + J
On Mac, use Shift + Command + J
Click on the downloaded file.
Follow the instructions on the screen installation process.
Enjoy ERWin Data Modeler for free!
------------
Phần mềm này mình đã thử cài và ko được. Hình như nó cần giấy phép mới cho sử dụng
Loại này bó tay rồi

Sửa lần cuối:

nhson

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp phần mềm Sigmanest hoặc phần mềm nào tương đương nhé. Cảm ơn

274268

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Ansys Product phiên bản 2020 R2 64 bits. Hoặc phần mềm Ansys Maxwell 2020 r2 64 bits. Mình bị giới hạn do bản quyền nên mong có được sự trợ giúp. Chân thành cảm ơn nhóm ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp phần mềm Sigmanest hoặc phần mềm nào tương đương nhé. Cảm ơn

Phần mềm bạn yêu cầu thì chưa có, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng ở topic bên dưới thì bạn tải nhé, bạn thử tìm với từ khóa CNC xem sao nhé ;)
====
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Ansys Product phiên bản 2020 R2 64 bits. Hoặc phần mềm Ansys Maxwell 2020 r2 64 bits. Mình bị giới hạn do bản quyền nên mong có được sự trợ giúp. Chân thành cảm ơn nhóm ạ.

Có 3 phương án cho bạn lựa chọn:
1. Nếu cần đúng bản R2, bạn vui lòng tải link torrent bên dưới:

2. Nếu dùng R1, vào topic bên dưới của mình đã post lên diễn đàn trước đây:
3. Nếu dùng R3, bạn tải ở link dưới:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

274268

Gà con
Phần mềm bạn yêu cầu thì chưa có, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng ở topic bên dưới thì bạn tải nhé, bạn thử tìm với từ khóa CNC xem sao nhé ;)
====

Có 3 phương án cho bạn lựa chọn:
1. Nếu cần đúng bản R2, bạn vui lòng tải link torrent bên dưới:
No quote
2. Nếu dùng R1, vào topic bên dưới của mình đã post lên diễn đàn trước đây:
3. Nếu dùng R3, bạn tải ở link dưới:
No quote
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Cảm ơn nhóm đã giúp mình nhé. Mình rất vui khi tham gia diễn đàn ạ <3

linhnhi4198

Gà con
Nhờ chủ thớt tìm giúp
IBM Rational Rose Enterprise Edition 7.0 ( các bản mình tìm trên mạng đều bị die key rồi ạ ) cho win ạ
Cảm ơn bạn trước

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ chủ thớt tìm giúp
IBM Rational Rose Enterprise Edition 7.0 ( các bản mình tìm trên mạng đều bị die key rồi ạ ) cho win ạ
Cảm ơn bạn trước

Mình thấy có một thành viên trên mạng nói như thế này:
Gần đây,mình có nhận nhiều phản hồi về lỗi file Cr@ck : các bạn cài thời gian máy tính về năm 2018/2019,tắt anti virus,window defender rồi thử lại
Bạn thử xem sao nhé, chứ mình không biết dùng phần mềm này nên không kiểm tra được cho bạn :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Thú thật là mình không có máy để test cho bạn được nên bạn thông cảm, chỉ tìm ở trên mạng rồi thấy phản hồi mọi người tốt, tích cực thì gửi lại cho bạn dùng và kiểm tra thử thôi. Link video bên dưới thấy đa số comment báo ok, comment mới nhất báo được là 3 tháng trước.

linhnhi4198

Gà con
Thú thật là mình không có máy để test cho bạn được nên bạn thông cảm, chỉ tìm ở trên mạng rồi thấy phản hồi mọi người tốt, tích cực thì gửi lại cho bạn dùng và kiểm tra thử thôi. Link video bên dưới thấy đa số comment báo ok, comment mới nhất báo được là 3 tháng trước.

đã được rồi ạ cảm ơn bạn. có lẽ ro file Cr@ck mình tải bị lỗi ( lần này mình làm theo cách đổi năm + tắt windef ) và phải nhập file key 2 lần ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đã được rồi ạ cảm ơn bạn. có lẽ ro file Cr@ck mình tải bị lỗi ( lần này mình làm theo cách đổi năm + tắt windef ) và phải nhập file key 2 lần ạ

Vậy thì hiện tại link tải ở trong video trên là chuẩn đúng không? Nếu đúng vậy mình sẽ tiến hành down về và reupload lại cho các bạn dùng ở VN-Zoom :D

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Hi, có bác nào có bản full cho "Uninstall Tool" hiện đang version 3.5.10 ko ah? Phần mềm này thích nhất vụ tracking install, nên có cài phần mềm nào chạy thuốc, mình có thể xem nó bao gồm các folder nào để lock chúng lại, ko rò rỉ ra net :D
Cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi, có bác nào có bản full cho "Uninstall Tool" hiện đang version 3.5.10 ko ah? Phần mềm này thích nhất vụ tracking install, nên có cài phần mềm nào chạy thuốc, mình có thể xem nó bao gồm các folder nào để lock chúng lại, ko rò rỉ ra net :D
Cám ơn

Link download cho bạn phiên bản 3.5.10:
Bạn lưu ý từ sau yêu cầu tại topic này, không tạo topic mới nhé :D hehe :D

hotrung

Gà con
admin phần mềm này " amazon publisher rocket " get được không vây ? em đang cần phần mềm này á.
Nếu get được thì get giùm em nhé. thanks ad