Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 127 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
Nhờ bạn nào có mail edu đăng ký hộ phần mềm ERWIN Data Modeler Academic. Bạn phj4nhpr09xx nghiên cứu giúp xem có reset trail được nó không thì tốt quá :) . Cám ơn các bạn rất nhiều.

Đã cần mail edu để DK rồi, giờ còn đòi trialreset (nằm mơ nhé) {rofl}{rofl}

Hamano Kaito

Moderator
Đây là box đăng ký tìm phần mềm mà, mình chỉ đơn giản là tuân thủ đúng chức năng của box đã quy định. Thấy bạn admin có khả năng tạo trailreset nên nhờ bạn ấy xem giúp có được không chứ có "đòi hỏi" gì đâu ;)

Trước khi hỏi trialreset bạn phải hiểu rõ soft nó yêu cầu trial như thế nào ??
  1. Dạng kết nối đến SV để check trial (ko chơi với dạng này, lần mò mệt lắm)
  2. Dạng tạo trial rác (dễ tìm) <= cái này là dễ nhất, tuy nói dễ nhưng mà ko dễ ăn đâu
  3. Dạng tại trial rác khó tìm (hook vào file system, cái này bó trim)
Thế 3 ý trên soft bạn yêu cầu thuộc dạng nào, hí hí

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Vui lòng cho mình xin Topas labs để dùng trong photoshop . Xin cảm ơn nhiều !!

TRỌN BỘ 17 PLUG-IN TOPAZ FULL CHO PHOTOSHOP CC 2014-2019

================
Đây là box đăng ký tìm phần mềm mà, mình chỉ đơn giản là tuân thủ đúng chức năng của box đã quy định. Thấy bạn admin có khả năng tạo trailreset nên nhờ bạn ấy xem giúp có được không chứ có "đòi hỏi" gì đâu ;)

Mình không tạo, Hamano Kaito mới là người tạo Trial Reset các phần mềm cho các bạn dùng (tùy từng phần mềm mà bạn ấy sẽ quyết định).
Mình thấy phần mềm bạn yêu cầu có 1 diễn đàn chia sẻ, bạn bấm vào link Google bên dưới rồi chọn kết quả đầu tiên rồi tải về sử dụng xem sao nhé.

Duy Tu

Búa Gỗ Đôi
cho mình xin link tải Your Uninstaller việt hóa với, mình cám ơn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình xin link tải Your Uninstaller việt hóa với, mình cám ơn nhiều

Link Việt hóa giờ die mất rồi bạn ạ, còn mình thì lại không lưu chúng về máy. Dùng tạm bản tiếng Anh đi bạn, cũng chỉ có vài chức năng nên dễ cho bạn dùng ;)

Duy Tu

Búa Gỗ Đôi
Link Việt hóa giờ die mất rồi bạn ạ, còn mình thì lại không lưu chúng về máy. Dùng tạm bản tiếng Anh đi bạn, cũng chỉ có vài chức năng nên dễ cho bạn dùng ;)
thank ad, tiếng anh mình có rồi, thích dùng tiếng Việt hơn ?

KevinB

Búa Đá
  2. Dạng tạo trial rác (dễ tìm) <= cái này là dễ nhất, tuy nói dễ nhưng mà ko dễ ăn đâu

Chuyên ngành này mình pó tay nên mới lên đây nhờ các bạn giúp :)

Hamano Kaito

Moderator
Chuyên ngành này mình pó tay nên mới lên đây nhờ các bạn giúp :)

Vậy soft đó bạn đã cài chưa? Khi cài nó đòi hỏi gì? Bạn có file cài ko ?
Gởi mình đi mình test giùm cho coi nó thuộc trial loại gì?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi cho mình xin phần mềm adobe premier pro cho hệ điều hành MAC OS. Mình kiếm trên 4rum mà không có. Cám ơn bạn rất nhiều...!

Mình không dùng MacOS nên không thể test được cho bạn. Bạn có thể lên -censor- để có thể tải các phần mềm cho hệ MacOS. @dishack

1Tranphong1

Búa Đá
của e cái 1 chơi dễ lắm á bác thử đi {big_smile}

Hamano Kaito

Moderator
của e cái 1 chơi dễ lắm á bác thử đi {big_smile}

Mấy add-on nhất là add-on của chỉnh ảnh hoặc làm 3d thì mình ko làm nha bạn. Làm thì được nhưng máy của mình ko cho phép
Máy cùi ko test được, còn đối với add-on cho dòng văn phòng như word,... thì mình làm khá nhiều rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mấy add-on nhất là add-on của chỉnh ảnh hoặc làm 3d thì mình ko làm nha bạn. Làm thì được nhưng máy của mình ko cho phép
Máy cùi ko test được, còn đối với add-on cho dòng văn phòng như word,... thì mình làm khá nhiều rồi

Mua máy đời mới nhất đi bác {EMO_024}Có 20 chục củ thôi à {big_smile}

nguyentam787

Rìu Bạc
rất cần phần mềm phát âm tiếng anh ivona. chủ thớt có cho xin với ah. chân thành cảm ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi anh em, chả là từ trước đến nay dùng app Jetbrains bằng account student thì bị hết hạn, hỏng hết cả sung sướng :(
Nên mình cúi đầu xin anh em có account jetbrain student chia sẻ cho mình để kiếm tiền qua đợt Covid này với. Xin hứa với anh em tài khoản chỉ dùng riêng, không chia sẻ cho ai nữa!

Cám ơn các bạn!

@dreamingfighter: Tài khoản thì không có đâu bạn ơi, nếu bạn cần dùng phần mềm nào của hãng thì mình share thuốc cho. Cơ bản các phần mềm của JetBrains mình đã đều chia sẻ lên diễn đàn, bạn tìm phần mềm mà bạn cần để sử dụng nhé ;)