Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 129 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
admin phần mềm này " amazon publisher rocket " get được không vây ? em đang cần phần mềm này á.
Nếu get được thì get giùm em nhé. thanks ad

Phần mềm đó là gì vậy? Mình search trên mạng không thấy thông tin gì liên quan cả :D

linhnhi4198

Gà con
Vậy thì hiện tại link tải ở trong video trên là chuẩn đúng không? Nếu đúng vậy mình sẽ tiến hành down về và reupload lại cho các bạn dùng ở VN-Zoom :D
Chuẩn rồi bạn ạ. mỗi khi mở app phải đổi thời gian không key sẽ lỗi tạm thời. đây là giải pháp của minh ( chạy quyền admin ) :
SET BEFOREDATE=%date:~4,2%-%date:~7,2%-%date:~10,4%
DATE 09-23-19
REM IE "C:\Program Files (x86)\Rational\Rose\rose.exe"
START "" "rose.exe"
PING -n 10 127.0.0.1 > NUL 2>&1
DATE %BEFOREDATE%

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chuẩn rồi bạn ạ. mỗi khi mở app phải đổi thời gian không key sẽ lỗi tạm thời. đây là giải pháp của minh ( chạy quyền admin ) :
SET BEFOREDATE=%date:~4,2%-%date:~7,2%-%date:~10,4%
DATE 09-23-19
REM IE "C:\Program Files (x86)\Rational\Rose\rose.exe"
START "" "rose.exe"
PING -n 10 127.0.0.1 > NUL 2>&1
DATE %BEFOREDATE%

OK! Mình sẽ tạo topic mới và chia sẻ cho mọi người phần mềm này :D
Cảm ơn vì đã học thêm nhiều thông tin hay từ bạn, đặc biệt là phần mềm này :D Nếu khó khăn, có lẽ mình sẽ nhờ bạn support cho các thành viên khác ở topic mình mới lập :D

doanquang

Gà con
OK! Mình sẽ tạo topic mới và chia sẻ cho mọi người phần mềm này :D
Cảm ơn vì đã học thêm nhiều thông tin hay từ bạn, đặc biệt là phần mềm này :D Nếu khó khăn, có lẽ mình sẽ nhờ bạn support cho các thành viên khác ở topic mình mới lập :D
Theo mình nghĩ thì convert file .bat thành .exe sẵn quyền admin sẽ tiện hơn trong quá trình sử dụng ( có điều cần đặt ngoài lệ với anti viruss và malware nếu có)

luandaik

Gà con
Nhờ cao nhân tìm giúp thuốc cho phần mềm WEBSITE RIPPER COPIER 5.6.3 mình xin cảm ơn ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ cao nhân tìm giúp thuốc cho phần mềm WEBSITE RIPPER COPIER 5.6.3 mình xin cảm ơn ạ

Bản 5.6.3 mình chưa thấy thuốc, bạn có thể download bản cũ 3.9.2 bên dưới về máy nhé:
Chúc bạn vui vẻ :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái nào mình từng làm rồi thì chủ topic cứ nhắc mình. Mình sẽ lấy file up lên, tất cả fix trial mình điều giữ trong máy mà !

Cái trên tải về đuôi .txt, bỏ đuôi .txt đi là thành file CMD và copy file .CMD này vào thư mục cài đặt rồi tạo shortcut file này để chạy hả bác? Em mở file .txt lên toàn thấy chữ Trung Quốc :D

Hamano Kaito

Moderator
Cái trên tải về đuôi .txt, bỏ đuôi .txt đi là thành file CMD và copy file .CMD này vào thư mục cài đặt rồi tạo shortcut file này để chạy hả bác? Em mở file .txt lên toàn thấy chữ Trung Quốc :D

Khi nhấn tải về nó định dạng là như ban đầu đã UP tức là .CMD đấy. Nhưng khi nhấn lưu thì trình duyệt nó tự thêm .txt vào
Mình Inbox cho sếp 1 việc nhé, nhờ sếp xem xét thành viên này coi có phải spam likes ko !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Khi nhấn tải về nó định dạng là như ban đầu đã UP tức là .CMD đấy. Nhưng khi nhấn lưu thì trình duyệt nó tự thêm .txt vào
Mình Inbox cho sếp 1 việc nhé, nhờ sếp xem xét thành viên này coi có phải spam likes ko !

Chưa cần inbox mình đã biết rồi, đang nghi vấn trường hợp đó, đang theo dõi :D

Chào bạn phj4nhpr09xx, Tải giúp mình phần mềm bên link dưới này nhé. Cám ơn nhiều.
https://www.board4all.biz/threads/n...updated-2020-07-28.759879/page-4#post-1544884