Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 130 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bạn phj4nhpr09xx, Tải giúp mình phần mềm bên link dưới này nhé. Cám ơn nhiều.

Link download cho bạn:

Văn bản ẩn cho người dùng: ngocthach904

K3ygen dành cho các sản phẩm của nSoftware hả bạn? Bạn có thông tin gì về cái này cho mình xin ít thông tin, nếu ok thì mình sẽ share lên diễn đàn mình.

Link download cho bạn:

No quote

K3ygen dành cho các sản phẩm của nSoftware hả bạn? Bạn có thông tin gì về cái này cho mình xin ít thông tin, nếu ok thì mình sẽ share lên diễn đàn mình.
Cám ơn Bác nhiều. Em sử dụng của Cdata, mấy cái này chủ yếu là dành cho Production thôi, thằng này có nhiều cái hay, bác có thể tham khảo https://www.cdata.com/.
Em sử dụng cái API Server của nó, xài hơi bị ngon lành. Cho phép mình kết nối từ Cdata vô Database và tự tạo ra REST API trong vòng 1 nốt nhạc.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin yêu cầu folder lock 7.8.1
Cámơn nhiều !

I updated 7.8.1 newest version into this thread below! Click the link below to see more details. God loves you!

khanhblack

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm AutoNest V9, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm AutoNest V9, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm!

Phần mềm này cơ chế khóa cứng nên không làm cr@ck được, hiện nay mình tìm trên các web cũng chưa có cr@cker nào làm cr@ck cho phần mềm này. Bạn có thể sử dụng phần mềm Pronest cùng tính năng ở topic bên dưới của mình:
====
Autocad với corel của tất cả các năm có tìm hàng repack ko bạn ?

Hàng repack các năm thì không có đâu bạn ạ, có chăng mấy năm mới gần đây mới có. Bản full còn hiếm chứ repack cũng ít ai làm lắm, vì nó không phổ biến. Bản full 2 phần mềm này mình đã post lên diễn đàn ở box phần mềm, stick mục chú ý rồi nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin thuốc của phần mềm PVSol này với. Cảm ơn nhiều :)

Các bác nghiên cứu giúp phần mềm PVCase này thuốc thang có chưa ạ, nếu có quá tuyệt.
Link gốc phần mềm: www.pvcase.com

Chân thành cảm ơn!

@kien098:
Phần mềm bạn cần ở bên dưới:
File setup:
downloads.valentin.de/pvsol/setup_pvsolpremium_2019_9.exe
File thuốc:

Văn bản ẩn cho người dùng: kien098

Còn PVCase hiện tại chưa có thuốc bạn nhé ;) Khi nào có mình sẽ post lên diễn đàn ngay :D

Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hiện tại em đang kiếm phần mềm kiểu tối ưu hệ thống, dọn dẹp, sửa lỗi, tối ưu hóa registry. Bác có thể giới thiệu giúp em 1 phần mềm trong list bác up mà bác thấy ok ko ạ? Tại nhiều quá nên e ko biết tải cái nào. Thanks bác nhiều ?

@giahuyck: Có phần mềm bên dưới bạn dùng nhé:

hula21

Búa Đá Đôi
Mình setup nó hiện bảng này là sao vậy bácXem phần đính kèm 17542Xem phần đính kèm 17542

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình setup nó hiện bảng này là sao vậy bácXem phần đính kèm 17542Xem phần đính kèm 17542

File ảnh của bạn bị lỗi nhưng mình đoán được lỗi bạn gặp phải. Do trong file nén có chữ ký tự "Oneİndir", chữ İ là ký tự đặc biệt (tiếng Thổ Nhĩ Kỳ) nên máy không hiểu được thành ra chạy file setup bị lỗi. Bạn đổi lại tên file không dấu, rồi cài đặt lại bình thường nhé :D

hula21

Búa Đá Đôi
File ảnh của bạn bị lỗi nhưng mình đoán được lỗi bạn gặp phải. Do trong file nén có chữ ký tự "Oneİndir", chữ İ là ký tự đặc biệt (tiếng Thổ Nhĩ Kỳ) nên máy không hiểu được thành ra chạy file setup bị lỗi. Bạn đổi lại tên file không dấu, rồi cài đặt lại bình thường nhé :D
Đúng bị lỗi ngôn ngữ gì như Ad nói nhưng sao đổi lại chữ cái bình thường rồi vẫn không hết.

giahuyck

Rìu Sắt
Thanks bác đã chia sẻ ạ ?

khanhblack

Gà con
Phần mềm này cơ chế khóa cứng nên không làm cr@ck được, hiện nay mình tìm trên các web cũng chưa có cr@cker nào làm cr@ck cho phần mềm này. Bạn có thể sử dụng phần mềm Pronest cùng tính năng ở topic bên dưới của mình:
====

Hàng repack các năm thì không có đâu bạn ạ, có chăng mấy năm mới gần đây mới có. Bản full còn hiếm chứ repack cũng ít ai làm lắm, vì nó không phổ biến. Bản full 2 phần mềm này mình đã post lên diễn đàn ở box phần mềm, stick mục chú ý rồi nhé ;)
Mình đã cài thử Pronest theo link của bạn, nhưng tại sao nó không full bạn nhỉ? :(

hula21

Búa Đá Đôi
Bạn ghi dòng thông báo lỗi lên để mình xem.
PrivaZer will soon be available in your language.
To be notified when it í launched, please enter your email on the opened web page.

Mình mới thử tải bản trên web của họ vẫn bị báo như thế @@

Hamano Kaito

Moderator
PrivaZer will soon be available in your language.
To be notified when it í launched, please enter your email on the opened web page.

Mình mới thử tải bản trên web của họ vẫn bị báo như thế @@

Chuyên ngôn ngữ vùng về tiếng anh để sử dụng, nếu sử dụng ngôn ngữ vùng là tiếng việt sẽ ko được hỗ trợ
Một số ngôn ngữ vùng sẽ ko được sử dụng soft này