Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 126 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AE help phát với

Đã giải đáp cho bạn ở comment số 2427 ở bên dưới:
===
E chào các bác,
như tiêu đề ạ có bác nào có key or thuốc cho pm Plex.Earth bản 4.9 cho e xin với ạ hoặc làm cách nào để reset lại bản dùng thử cũng được ạ.
Thanks các bác đã đọc ^_^.

@1Tranphong1: Hiện tại chỉ kiếm được bản 2.5, bạn dùng tạm nhé:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi,

Can you please help me find medicine for FormDocs Scan & Fill 11.0.1

TIA

I could only find FormDocs 9.6 Complete (an older version). I can't find a newer version or 11.0.1. I'm wondering is it right with your request? Hope it is :D
Setup file:

Have a nice day!

yeunhau34

Gà con
Đã giải đáp cho bạn ở comment số 2427 ở bên dưới:
===

Đã reply lại với bạn là ver 11.2 ko được
comment số 2444

littlecrabvt

Búa Gỗ
Xin chào các bác,
Cho mình hỏi phần mềm Lightkey (hỗ trợ đoán từ khi gõ) có bác nào có patch hiệu quả chưa ạ?
Em xài đã hết 1 tháng, và phần mềm thông báo license expired, mặc dù đã copy paste patch của bác phj4nhpr09xx
Xin cảm ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đã reply lại với bạn là ver 11.2 ko được
comment số 2444

Thế còn bản 10.1? Bản mới thì mình không có, bạn dùng tạm bản cũ trong thời gian chờ bản mới nhé :)
===
Xin chào các bác,
Cho mình hỏi phần mềm Lightkey (hỗ trợ đoán từ khi gõ) có bác nào có patch hiệu quả chưa ạ?
Em xài đã hết 1 tháng, và phần mềm thông báo license expired, mặc dù đã copy paste patch của bác phj4nhpr09xx
Xin cảm ơn!

Bạn vào link bên dưới, kết quả đầu tiên mình thấy có web chia sẻ bản mới hơn 19 bạn thử xem sao nhé:

1Tranphong1

Búa Đá
@1Tranphong1: Hiện tại chỉ kiếm được bản 2.5, bạn dùng tạm nhé:
dạ bác e cảm ơn bác bỏ công tìm giúp e nhá, khổ cái bản 2.5 nó cũ rồi dùng k dc, e lọ mọ tìm thuốc bản mới hơn mãi mà k thấy {too_sad}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có bác nào edit đc phần mềm cubicost này đc ko ạ. viết bằng ngôn ngữ c++. có gửi phí cho bác nào Cr@ck đc cái này.
thank các bác đã đọc bài của mình''/

@toannguyen89: Nhóm chỉ có thể tìm cr@ck cho các phần mềm, còn việc viết cr@ck nó ở tầm khác rồi bạn ạ :D Hy vọng sẽ có thành viên có thể giúp được bạn về vấn đề này :D

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm

Em cần tìm trọn bộ iso để cài trên máy ảo VMware do microsoft họ built!

Em tìm trên mạng không có nên nhờ các anh giúp em với.

Từ XP đền window 8.1 giúp em.

Vì khi đủ souce em sẽ viết 1 bài đánh giá chi tiết tất cả các bản window ảo đấy vào 1 topic.

Em cảm ơn!

Và hầu như tất cả các diễn đàn đã không ai lưu iso by microsoft này nữa

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Em cần tìm trọn bộ iso để cài trên máy ảo VMware do microsoft họ built!

Em tìm trên mạng không có nên nhờ các anh giúp em với.

Từ XP đền window 8.1 giúp em.

Vì khi đủ souce em sẽ viết 1 bài đánh giá chi tiết tất cả các bản window ảo đấy vào 1 topic.

Em cảm ơn!

Và hầu như tất cả các diễn đàn đã không ai lưu iso by microsoft này nữa

Bạn baogia2010 đã giúp bạn ở bên topic kia rồi nhé :D

QuangLam

Gà con
Chào các Admin ạ
cho e xin phần mềm Photoshop CS3 bản 64bit và Phần mềm neat image pro 5.2 bản 64 bit với ạ
vì máy em yếu nên cài bản này phù hợp ạ, cám ơn các ad nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào các Admin ạ
cho e xin phần mềm Photoshop CS3 bản 64bit và Phần mềm neat image pro 5.2 bản 64 bit với ạ
vì máy em yếu nên cài bản này phù hợp ạ, cám ơn các ad nhiều

Photoshop bạn vào đây:
Neat image pro 5.2 full:

QuangLam

Gà con
Photoshop bạn vào đây:
Neat image pro 5.2 full:
No quote
Cám ơn bác rất nhiều

KevinB

Búa Đá
Nhờ bạn nào có mail edu đăng ký hộ phần mềm ERWIN Data Modeler Academic. Bạn phj4nhpr09xx nghiên cứu giúp xem có reset trail được nó không thì tốt quá :) . Cám ơn các bạn rất nhiều.