Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 104 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác cho iem xin phần mềm AIRDRIVE Ạ.

Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn rồi bạn :D Bạn dùng tính năng tìm kiếm để tìm những phần mềm trên diễn đàn (nếu có) trước nhé :D
Link download thì bạn có thể vào topic bên dưới của mình:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Như tiêu đề: mình muốn nhờ tư vấn một cấu hình tối thiểu va một cấu hình trung bình để sử dụng tốt phần mêm autocad 2019 chủ yếu vẽ 2d!Mình cảm ơn!

@neonking:
AutoCAD 2019 là phần mềm đồ họa nên yêu cầu cấu hình máy tính rất cao mới có thể làm việc ổn định và hiệu quả hơn. Sau đây là cấu hình PC tối thiểu để cài đặt và sử dụng:

Hệ điều hànhMicrosoft® Windows® 7 SP1 with Update KB4019990 (32-bit & 64-bit)
Microsoft Windows 8.1 with Update KB2919355 (32-bit & 64-bit)
Microsoft Windows 10 Anniversary Update (64-bit only) (version 1607 or higher)
CPU2.5–2.9 GHz hoặc cao hơn
RAM4GB
Màn hình1920 x 1080 with True Color hoặc to hơn
Card đồ hoạ1 GB GPU with 29 GB/s Bandwidth và tương thích với DirectX 11

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình muốn nhờ tìm giúp thuốc hoặc serial:
reWASD - https://www.rewasd.com/
Xin chân thành cám ơn nhóm.

ReWASD 5.2.2.1757 + [email protected] | 38 MB | MEGA

vtnhan98

Búa Đá
Nhóm cho mình xin thuốc của Malwarebytes ver 4.1.0, win 10 , mình có tìm qua trên diễn đàn thì thấy có key nhưng đã bị khóa ko dùng được, mình cũng thấy có bản repack nhưng là bản 4.0.4.

daithai263

Búa Đá Đôi
mod ơi, mod có bản adobe premier cc 2019 full không ạ,
giống bản adobe after effect repack hỗm mod đưa á, cài đặt dễ ít lỗi nữa!
thanks mod {beauty}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhóm cho mình xin thuốc của Malwarebytes ver 4.1.0, win 10 , mình có tìm qua trên diễn đàn thì thấy có key nhưng đã bị khóa ko dùng được, mình cũng thấy có bản repack nhưng là bản 4.0.4.

Bản 4.1.0 dành cho bạn:

====
mod ơi, mod có bản adobe premier cc 2019 full không ạ,
giống bản adobe after effect repack hỗm mod đưa á, cài đặt dễ ít lỗi nữa!
thanks mod {beauty}

Topic bên dưới sẽ giúp bạn :D

vtnhan98

Búa Đá
Bản 4.1.0 dành cho bạn:
No quote
====

Topic bên dưới sẽ giúp bạn :D
mods ơi, mod có test thử bản này trên máy chưa, mình cài vào thì bị báo lỗi như hình, tuy nhiên vẫn chạy được mà cái là mở lên thì nó là bản free 3.83 chứ ko pk bản premium 4.1.0, nhờ mods giúp đỡ

vtnhan98

Búa Đá
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Panda Dome Antivirus bản COMPLETE ver 20.00, win 10
Mình cảm ơn nhóm nhiều

phuongvn87

Búa Gỗ
Mình muốn xin plugin tạo đường path từ vùng chọn trong Photoshop (PS). Chức năng có sẵn trong PS là Make work path nhưng đường path này rất xấu suốt bao năm không cải tiến. Mình có mò được cái Plugin này : http://www.mediafire.com/file/0ilps7la04ln9fu/PATH.rar/file . Tạo đường path rất đẹp và cho tùy chỉnh thông số để tối ưu nhưng khổ cái là nó được tạo ra từ 20 năm về trước nên không hoạt động được trên Photoshop 64 bit.
Bro nào có cái nào tương tự hoặc tùy biến được file plugin này để cho nó chạy trên bản 64bit thì cho mình xin với nhé. Chân thành cảm nhóm .

@trucuyenngo: Đã có topic này rồi nên từ sau bạn không cần phải lập topic rời nữa nhé :)
Phần mềm bạn cần ở bên dưới:
File setup:

File thuốc:

No quote
Chúc bạn vui vẻ!
Hi bạn,
Bạn có thể kiểm tra lại file thuốc được không? File k chạy được bạn ơi. Nó báo lỗi k tìm thấy thư mục license của PVSol. Mình cám ơn