Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 102 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

nhatvuong87

Búa Đá
Kết quả đầu tiên bắt mình mua mà bạn. Bạn check lại giùm mình.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm biến điện thoại thành webcam. trang chủ của nó đây: Em test qua rồi rất ổn định cắm được cả cáp lẫn kết nối qua wifi
iVCam

Ứng dụng của bạn chưa có thuốc hay bản quyền nhé ;) Bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì bạn khắc phục tạm nhé :)

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Mình cần tìm Lectra Diamino v7 và Subtitle Maker 2.3.9
Nhờ bạn tìm giúp mình với :)

thaohhk29

Rìu Bạc
Xin chào các thành viên của VN-Zoom yêu dấu!
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm microsoft office 95 professional và microsoft office 97 professional, Windows XP Service Pack 3 32 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cần tìm Lectra Diamino v7 và Subtitle Maker 2.3.9
Nhờ bạn tìm giúp mình với :)

1. Lectra Diamino chưa có thuốc bạn nhé. Đây là phần mềm dành cho may, một phần mềm chuyên ngành nên bạn phải mua chứ không có thuốc đâu bạn ;)
2. Mình chỉ kiếm được bản 2.1.6 thôi bạn ạ, bản mới nhất hiện tại chưa có thuốc. Bạn dùng tạm bản cũ nhé ;)
====
Xin chào các thành viên của VN-Zoom yêu dấu!
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm microsoft office 95 professional và microsoft office 97 professional, Windows XP Service Pack 3 32 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm.

Office 95:

Office 97:
Serial: 4667-0009847

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có bác nào có bản AE CC 2018 cho em xin với ạ.
trên google tràn lan nhưng em tải về bị lỗi , click phải chuột để đỗi công cụ nhưng không được.
như hình dưới ạ

Bạn nghiên cứu thử topic ở bên dưới nhé:
@daithai263

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình cần key lisence................để Cr@ck,tìm google ko có. Phần mềm
4Kvideodownloader.........4.12.0.3570

Từ sau bạn yêu cầu vào trong topic này nhé, không lập pic rời.
4k Video Downloader bản full 4.12 dành cho bạn:

@LolVnzoom Chúc bạn vui vẻ!
=====
Có ai dùng AnyDesk không vậy? Có ai có key hoặc Cr@ck không? Quăng vào đây để hỗ trợ mọi người đi.

AnyDesk bản 5.4.2:
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Mở phần mềm lên và chọn Install on this Computer
  • Phần mềm đã có key sẵn nên xài thôi
@t2ntuan512

daithai263

Búa Đá Đôi
Bản 2019 cho bạn:
No quote
thanks mod, em dowload trên mạng về khá nhiều bản thử Cr@ck thì thành công nhưng vào xài đa số lỗi.
em thấy trên trang này có share link tải bản gốc bác check thử giúp xem đúng không ạ
nếu đúng bác cho em xin thuốc bản Premiere Pro CC 2018 với :D