Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 105 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mods ơi, mod có test thử bản này trên máy chưa, mình cài vào thì bị báo lỗi như hình, tuy nhiên vẫn chạy được mà cái là mở lên thì nó là bản free 3.83 chứ ko pk bản premium 4.1.0, nhờ mods giúp đỡ

Mình đã kiểm tra lại thì bản 4.1.0 hiện tại chưa thực sự ổn định nên bạn có thể chuyển xuống bản 4.0.4 repack mà mình đã post lên diễn đàn ở bên topic này rồi nhé :)
Thực sự bản repack là những bản hiếm được share lên mạng :)
=====
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Panda Dome Antivirus bản COMPLETE ver 20.00, win 10
Mình cảm ơn nhóm nhiều

Phần mềm bạn đang nói chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng các phiên bản khác cùng hãng phần mềm hoặc là sử dụng sang hẳn các phần mềm khác :) Chúc bạn vui vẻ ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi bạn,
Bạn có thể kiểm tra lại file thuốc được không? File k chạy được bạn ơi. Nó báo lỗi k tìm thấy thư mục license của PVSol. Mình cám ơn

Bạn cho mình xem hình ảnh thông báo lỗi của phần mềm có được không?
===
Mình mới bắt đầu tìm hiểu về đồ họa, rất mong được mọi người góp chỉ giáo :)

@MR OK:
1. Link download Zbrush dành cho bạn:
2. Mình không dùng cái này nên không thể góp ý cho bạn về mặt chuyên môn, tuy nhiên mình thấy trên mạng có rất nhiều tài liệu chia sẻ cách sử dụng phần mềm này, bạn có thể nghiên cứu ở link dưới:

jerrydau1

Búa Gỗ Đôi
Em chào anh ạ, em tải nhạc flac về sau đó convert sang mp3, em sử dụng Flac to Mp3 (bản free) nhưng chỉ được 50 file 1 lần convert. Em đã google cả chiều nay nhưng không tìm được link thuốc ạ, anh giúp em xin tài nguyên (portable hoặc thuốc ạ) (1 trong các phần mềm dưới đây) hoặc phần mềm nào có thể convert được nhạc Lossless sang Mp3 tốt với ạ:
1. Total Audio Converter
2. Xilisoft Audio Converter 6
3. Flac to mp3
4. Hoặc phần mềm nào anh có cũng được ạ
Em cảm ơn anh nhiều ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ảnh đây, bạn xem hộ mình với. Ảnh hơi lớn nên mình phải dùng flickr để đăng. Mình cám ơn.

Bạn vào topic đầu tiên ở kết quả Google bên dưới rồi làm theo hướng dẫn xem có cải thiện được tý nào không bạn?
===
@jerrydau1 | Muốn chuyển đổi flac sang mp3 thì bạn dùng dBpoweramp Music Converter này là chuẩn nhất. Xài rất ngon, bạn nhờ chủ topic tìm giùm :)
Em chào anh ạ, em tải nhạc flac về sau đó convert sang mp3, em sử dụng Flac to Mp3 (bản free) nhưng chỉ được 50 file 1 lần convert. Em đã google cả chiều nay nhưng không tìm được link thuốc ạ, anh giúp em xin tài nguyên (portable hoặc thuốc ạ) (1 trong các phần mềm dưới đây) hoặc phần mềm nào có thể convert được nhạc Lossless sang Mp3 tốt với ạ:
1. Total Audio Converter
2. Xilisoft Audio Converter 6
3. Flac to mp3
4. Hoặc phần mềm nào anh có cũng được ạ
Em cảm ơn anh nhiều ạ

Bạn xài bản R17 mới nhất bên dưới theo gợi ý của Mod Hamano Kaito nhé :)

jerrydau1

Búa Gỗ Đôi
@jerrydau1 | Muốn chuyển đổi flac sang mp3 thì bạn dùng dBpoweramp Music Converter này là chuẩn nhất. Xài rất ngon, bạn nhờ chủ topic tìm giùm :)
Bạn vào topic đầu tiên ở kết quả Google bên dưới rồi làm theo hướng dẫn xem có cải thiện được tý nào không bạn?
Bạn xài bản R17 mới nhất bên dưới theo gợi ý của Mod Hamano Kaito nhé :)
No quote
Em cảm ơn 2 bác rất nhiều nhé

Mình chỉ tìm được bản này ở trên macOS thôi bạn :D
Image-Line.FL.Studio.Producer.Edition.v20.0.5.91
No quote
Chịu ==))
Bản 20.6 này mình tìm hoải chẳng thấy ==))

Mien Phi

Gà con
Nhờ nhóm giúp tìm phần mềm Sky Studio 2.0 Key hoặc Cr@ck. xử dụng cho Win 10 bản 64
Cám ơn các bạn rất nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đã thử các cách trên nhưng vẫn không được @phj4nhpr09xx T.T

Vậy thì bạn chuyển sang dùng phần mềm bên dưới có cùng tính năng như phần mềm mà bạn đang yêu cầu nhé ;)

Hamano Kaito

Moderator
Lỗi mà bạn @trucuyenngo đưa hình như là ko tìm thấy file .lic (file này chắc là file giấy phép)
-----
Theo mình thì bạn thử gỡ ra cài lại xem, và chạy file -censor- đó với quyền Admin thử xem

@phj4nhpr09xx Bạn ơi, giúp mình tải phần mềm này với nSoftware.Universal.-censor-.V1.7
Link bên forum B4A: https://www.board4all.biz/threads/n...updated-2020-04-04.759879/page-3#post-1517455
Cảm ơn bạn nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@phj4nhpr09xx Bạn ơi, giúp mình tải phần mềm này với nSoftware.Universal.-censor-.V1.7
Link bên forum B4A: https://www.board4all.biz/threads/n...updated-2020-04-04.759879/page-3#post-1517455
Cảm ơn bạn nhiều!

Link download cho bạn:

Văn bản ẩn cho người dùng: ngocthach904
Pass giải nén: Board4All
Từ sau có file nào cần tải ở bên diễn đàn đó cứ nhờ mình, mình có tài khoản bên diễn đàn đó nên có thể tải cho bạn được :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

vtnhan98

Búa Đá
Mình đã kiểm tra lại thì bản 4.1.0 hiện tại chưa thực sự ổn định nên bạn có thể chuyển xuống bản 4.0.4 repack mà mình đã post lên diễn đàn ở bên topic này rồi nhé :)

Thực sự bản repack là những bản hiếm được share lên mạng :)
=====

Phần mềm bạn đang nói chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng các phiên bản khác cùng hãng phần mềm hoặc là sử dụng sang hẳn các phần mềm khác :) Chúc bạn vui vẻ ;)
cảm ơn ad, mà thật cái Panda Dome Antivirus dùng rât ổn cho những máy ram thấp, nó chạy rất nhẹ và mượt, mình thấy hiện tai trên forum vẫn chưa có ai share pm này