Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 103 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
thanks mod, em dowload trên mạng về khá nhiều bản thử Cr@ck thì thành công nhưng vào xài đa số lỗi.
em thấy trên trang này có share link tải bản gốc bác check thử giúp xem đúng không ạ
nếu đúng bác cho em xin thuốc bản Premiere Pro CC 2018 với :D

Các file cài đều là file gốc nguồn cả, tuy nhiên vấn đề gây ra lỗi phần mềm ở đây là do các file cr@ck gây lỗi. Một cr@ck phải đủ tốt, đủ ngon mới có thể khiến phần mềm sau khi bẻ khóa vẫn chạy được ổn thỏa.
Bạn tải link thuốc bên dưới:

daithai263

Búa Đá Đôi
Các file cài đều là file gốc nguồn cả, tuy nhiên vấn đề gây ra lỗi phần mềm ở đây là do các file cr@ck gây lỗi. Một cr@ck phải đủ tốt, đủ ngon mới có thể khiến phần mềm sau khi bẻ khóa vẫn chạy được ổn thỏa.
No quote
thanks mods ạ {beauty}
hôm qa Em còn tưởng win bị lỗi, cài luôn lại cái win{beat_shot}

daithai263

Búa Đá Đôi
No quote
hàng xịn xò có khác mods ơi :3 {beauty} .
cài xong em thấy cái Adobe creative Cloud bị disble như hình

thì em gỡ nó luôn được không ạ , nhìn nó ngứa mắt ghê :3

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thanks mods ạ {beauty}
hôm qa Em còn tưởng win bị lỗi, cài luôn lại cái win{beat_shot}

Trước khi cài lại Windows hay làm gì cũng cần nghiên cứu kỹ lý do trước bạn ạ :D Không thì mất một lần cài lại Windows hại ổ cứng :D
Còn nếu muốn gỡ cái kia thì bạn vào link Google bên dưới rồi chọn kết quả đầu tiên để làm theo hướng dẫn:
===
Nhờ Mod tìm giùm mình: iVCam
Website của software: https://www.e2esoft.com/ivcam/

Phần mềm bạn chưa có thuốc nhé :)

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
1. Lectra Diamino chưa có thuốc bạn nhé. Đây là phần mềm dành cho may, một phần mềm chuyên ngành nên bạn phải mua chứ không có thuốc đâu bạn ;)
2. Mình chỉ kiếm được bản 2.1.6 thôi bạn ạ, bản mới nhất hiện tại chưa có thuốc. Bạn dùng tạm bản cũ nhé ;)
No quote
====

Office 95:
No quote

Office 97:
No quote
Serial: 4667-0009847
Có thuốc bạn ạ. Nhưng những người kia giấu quá kỹ thôi :v

fwalker

Gà con
IBM SPSS mình tìm được bản 25, AMOS mình tìm được bản 24, với hệ điều hành Windows 10 thì lời khuyên là càng dùng bản mới thì sẽ hỗ trợ tốt hơn.
Link download cả 2 phần mềm mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn, do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình không share public trực tiếp ở đây, chúc bạn vui vẻ :D
Bác ơi, cho em xin bản 25 hoặc 24 được không ạ. Bản 26 hiện tại bị fix rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào admin và mọi người,
Mình muốn xin phần mềm PVsol chuyên về thiết kế hệ thống điện mặt trời. Mình cám ơn.

@trucuyenngo: Đã có topic này rồi nên từ sau bạn không cần phải lập topic rời nữa nhé :)
Phần mềm bạn cần ở bên dưới:
File setup:
downloads.valentin.de/pvsol/setup_pvsolpremium_2019_9.exe
File thuốc:

Văn bản ẩn cho người dùng: trucuyenngo

Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình muốn xin bản full của phần mềm SkinFiner v3.0 (bản 2.0 mình đã có rồi ạ)
link : https://www.photo-toolbox.com/product/skinfiner/download.html
Chân thành cảm ơn bạn rất nhiều

Rất tiếc là mình cũng chỉ thấy bản 2.0, bản 3.0 chưa có thuốc bạn nhé :) Bạn dùng tạm bản cũ hoặc xem có phần mềm nào tương tự thì khắc phục tạm nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)