Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 79 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
@baogia2010 | Sếp vào đây HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Condusiv Technologies\DymaxIO\Licensing coi xem có dữ liệu trong đó ko ?
Lạ nhỉ? Mình xài ko bị tình trang đó bao giờ. Sếp thử nhấn vào biểu tượng dưới khay system xem coi nó có báo hết hạn ko?
Xem phần đính kèm 24438
-----
Các bạn vui lòng chạy lại FIX !
Sau đó vào Inbox block check SV | danh sách mình ghi trong Inbox

Hamano Kaito

Moderator
Sếp ko cần che cái giấy phép đó đâu. Giấy phép đó mình DK từ lúc DymaxIO cho thử nghiệm hồi 2019 ấy. Ahahah
Nếu còn lỗi thì sếp hãy chạy lại fix và block domain như trong Inbox thử xem
----
À trước khi chạy fix vui lòng tắt dịch vụ của DymaxIO đi nha. Kẻo nó chạy đủ các lệnh đấy

nkoc6a15

Rìu Sắt
Bác cho em hỏi là nhà em có 3 máy thì em phải làm như trên cho 2 máy còn lại đúng không ạ?

Hamano Kaito

Moderator
File ko vào được bạn ơi. Mình muốn share fix gốc nhưng bạn "chưa đủ độ hảo cảm" đối với mình nên bắc buộc phải get ID
Nếu muốn làm cho 2 máy kia thì cũng được nhưng phải ghi rõ ID máy nha. Lúc gởi fix sẽ bị lộn xà ngầu lên là nó ko chạy đâu đấy lỗi ko nhận dạng ID
---
File đó đã bị mã hóa rồi, bạn up ở đâu cũng được ko cần sợ đâu. Mình cũng ko có lấy MK hay gì đâu.
Ở đây chắc ko có cao thủ nào rãnh để giải mã mấy file đó đâu

nkoc6a15

Rìu Sắt
Em edit rồi ấy ạ. Bác xem lại thử được chưa

nkoc6a15

Rìu Sắt
Ổn rồi bác ạ. Cảm ơn bác rất nhiều. Tí có gì nhờ bác tạo fix giùm em 2 máy nữa ạ

nkoc6a15

Rìu Sắt
Bác ơi, nếu như mở Kasoersky lên thì nó sẽ báo lỗi. Mất bản quyền. Giờ em phải làm sao đây ạ

nkoc6a15

Rìu Sắt
Nó chặn file StartStop, sau khi loại trừ xong thì nó lại chặn qua file cmd, em truy ra thì nó nằm ở mục temp của máy.