This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

iceheart12

Búa Gỗ
Chừng nào mod test ok share cho em xài với, hóng mod từ bên thớt kia qua thớt này

Hamano Kaito

Moderator
Nếu dùng trial rồi thì sau hết trial có xài được fix của mod nữa ko nhỉ?
Vẫn dùng được với Key Trial mới nha bạn. Nhưng mình mặc định là Add key sẵn của mình DK trước đó rồi
----
Để DK key trial mới rất dễ. Bạn cài lại Win cho máy ảo đặt tên tào lao vào. Sau đó DK trial trong máy ảo là có key dùng chính key đó kích trong máy ảo sẽ có 30 days dùng tiếp
Trích xuất key từ registry chạy qua máy thật gán vào là xong. Có tiếp 30 days
Mình làm biếng làm nên tự làm fix xài
----
Việt Hóa nó chỉ đảm nhiệm là Việt Hóa GUI của DymaxIO trên web LoCal thôi. Chứ hết trial thì app sẽ ko thu thập dữ liệu đâu

iceheart12

Búa Gỗ
Vậy vẫn chờ mod tung bản fix. Xài tạm trial đã chứ mù công nghệ quá, hình dung đc nhưng ko biết trích xuất key từ registry ntn 😅

Hamano Kaito

Moderator
Vậy vẫn chờ mod tung bản fix. Xài tạm trial đã chứ mù công nghệ quá, hình dung đc nhưng ko biết trích xuất key từ registry ntn 😅
Bạn vào đây | HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Condusiv Technologies\DymaxIO\Licensing
Export khóa đó ra rồi copy ra desktop máy thật. Sau đó chạy nó là xong thôi
Nhớ block domain bên dưới nữa là được | dùng hosts windows block cũng được hoặc anti nào có firewall block domain
Mã:
ctlic.condusiv.com
----------
Fix của mình khác phức tạp. Nếu ko rành IT thì mình ko dám share đâu
Nó rất là rờm rà. Vì phải qua nhiều công đoạn lắm. Sợ làm máy bạn bị lỗi thì toi mình
Trước mình có làm fix cho diskeeper, một số bạn bên nước ngoài làm theo ko biết sửa lại phân quyền phải cài lại Win
Thấy ngại khi chia sẽ như vậy ghê........

iceheart12

Búa Gỗ
Tks mod, để làm theo cách mod chỉ. Khi nào mod share fix thì làm hướng dẫn là ok thôi

iceheart12

Búa Gỗ
Mod ơi, mod chỉ m cách fix memory leak được không? Cài thằng này vô bị Non-Paged pool nhảy liên tục

Hamano Kaito

Moderator
Mod ơi, mod chỉ m cách fix memory leak được không? Cài thằng này vô bị Non-Paged pool nhảy liên tục
Cái đó là cache đệm nó đang sử dụng đấy. Bạn cứ xài như bình thường tí là nó sẽ tự tuột xuống thôi
Chỉ khi nào nó ko tuột xuống mới gọi là leak memory
---
Còn nếu ko muốn sử dụng ram là cache đệm thì bạn vào cài đặt tắt cái Kích Hoạt công nghệ bộ đệm IntelliMemory