Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 74 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Kruptos 2 Professional:
Mình có tìm dc cái file này để dùng full. Đã test thành công, bác nào cần tải về dung.

vietnb1974

Búa Đá
Bác @Hamano Kaito bác cho em hỏi ạ em em dùng diskeeper khi khởi động máy thì không khởi động luôn mà phải bật thủ công thì phải làm ntn ạ em cảm ơn bác

Hamano Kaito

Moderator

What's new in ASIO4ALL 2.15 Beta 2​

April 22, 2021
  • Fix: Sometimes, sample data was truncated to 16 bits on high resolution devices.
  • Fix: “Internal Heap Overflow” – message with 32 bit applications on some systems. 64 bit programs were not affected.
  • Fix: Sometimes a cryptic string was appearing as USB device channel name inside host ASIO settings.
  • Changed AsioGetChannelInfo() to group channels by individual device.
  • GUI now showing the audio data format currently used, instead of the capabilities, for any active item.
  • Further GUI cleanup

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
ad cho em hỏi, ví dụ em có 1 ảnh nó bị nén vỡ quá muốn nó được được lại để đọc nội dung ấy ạ, có phần mềm nào xử lý tăng cường chất lượng ảnh không ạ, em cảm ơn ad,

Hamano Kaito

Moderator
Một vài lưu ý khi sử dụng fix trial này | Ngày sẽ tự động thay đổi sau mỗi giờ (tức là 1h)
Nếu các bạn ko thích | Okey, hay vào trang chủ DK 1 TK và lấy key để add vào là sẽ có 30 days
Mình Up fix trial này lên để tạo mồi thôi. Và cũng là lưu lại cách hack trial soft này

Để sử dụng fix trial này ổn yêu cầu làm như sau:
Vào chỗ đồng hồ chỉnh giờ thành múi giờ địa phương là VN hoặc múi giờ nào trùng với VN là được. Xem hình bên dưới sẽ rõ

Sau khi chỉnh xong thì cài soft và tiếp đến là chạy fix
Restart lại máy và thưởng thức thành quả
Điểm Lưu Ý: Vì nó sẽ tự Reset lại ngày trước 6-8-2020 cho nên 1 vài soft ko chịu áp ngược ngày sẽ báo lỗi. Hãy cẩn thận khi sử dụng fix này
Khi mở bảng biểu để xem thông tin và thấy chữ hết hạn. Bạn cứ yên tâm xài, nó vẫn tính lưu lượng sử dụng và defrag bình thường | Xem hình bên dưới để hiểu

Để check coi có bị hết hạn ko thì bạn chạy nhấn vào biểu tượng dưới khay system
Nếu kế bên DymaxIO 20.0 có chữ EXPIRED là chưa thành công. Còn nếu như hình bên dưới là thành công

Sửa lần cuối:

vodat

Rìu Vàng
fix trial freedome vpn không dùng được cho bản mới nhất rồi bạn @Hamano Kaito , bây giờ mình chạy nhưng nó không khôi phục lại thời gian dùng thử, lúc trước thì ok

Hamano Kaito

Moderator
Cập nhật fix cho DymaxIO
  • Sửa đổi tệp khởi động từ Exe thành .Cmd
  • Sửa đổi vài lệnh để tối ưu hơn

Hamano Kaito

Moderator
Ngồi nguyên ngày hôm nay test DymaxIO. Mình đã cra-ck thành công {beauty}
Giờ ko sợ bị hết hạn nữa. Xài ngon trim luôn nhưng ko share ra để test tiếp.....Hiện tại có thể nói là chạy trên máy ảo lẫn máy thật ngọt xớt luôn {dribble}
------
DymaxIO này đúng là cài vào máy chạy nhanh hẳn đã thiệt {lmao}

----
Nội dung demo fix mới là sẽ có 2 file patch (để báo cáo với các bạn đang theo dõi thôi)
  • Loại bỏ hết hạn
  • Loại bỏ giới hạn 1h lưu dữ liệu
  • Loại bỏ check time lúc startup (chỉ áp dụng cho chế độ fast startup)
  • Cải tiến lệnh mới từ lịch trình chỉ chạy 1 lần duy nhất (áp dụng cho Win 8 đến 10)
  • Chỉnh sửa GUI từ web (truy cập từ web như hình bên trên)
  • Loại bỏ giấy phép (truy cập giấy phép sẽ ko thấy gì hết)
  • Loại bỏ lập lịch giới hạn theo giờ và loại bỏ chạy khi đăng nhập
Ưu điểm của fix mới | chỉ chạy 1 lần lúc startup cho đến khi tắt máy (ko fast startup). Lần sau sẽ tự lập lệnh lịch trình và chạy lần khởi động tiếp theo
Nếu máy có bật fast startup thì lịch trình sẽ ko chạy nhắc lần 2 trở đi. Tức là xài đến khi nào khởi động lại sẽ tự lập lịch như bên trên

iceheart12

Búa Gỗ
Ngồi nguyên ngày hôm nay test DymaxIO. Mình đã cra-ck thành công {beauty}
Giờ ko sợ bị hết hạn nữa. Xài ngon trim luôn nhưng ko share ra để test tiếp.....Hiện tại có thể nói là chạy trên máy ảo lẫn máy thật ngọt xớt luôn {dribble}
------
DymaxIO này đúng là cài vào máy chạy nhanh hẳn đã thiệt {lmao}

----
Nội dung demo fix mới là sẽ có 2 file patch (để báo cáo với các bạn đang theo dõi thôi)
  • Loại bỏ hết hạn
  • Loại bỏ giới hạn 1h lưu dữ liệu
  • Loại bỏ check time lúc startup (chỉ áp dụng cho chế độ fast startup)
  • Cải tiến lệnh mới từ lịch trình chỉ chạy 1 lần duy nhất (áp dụng cho Win 8 đến 10)
  • Chỉnh sửa GUI từ web (truy cập từ web như hình bên trên)
  • Loại bỏ giấy phép (truy cập giấy phép sẽ ko thấy gì hết)
  • Loại bỏ lập lịch giới hạn theo giờ và loại bỏ chạy khi đăng nhập
Ưu điểm của fix mới | chỉ chạy 1 lần lúc startup cho đến khi tắt máy (ko fast startup). Lần sau sẽ tự lập lệnh lịch trình và chạy lần khởi động tiếp theo
Nếu máy có bật fast startup thì lịch trình sẽ ko chạy nhắc lần 2 trở đi. Tức là xài đến khi nào khởi động lại sẽ tự lập lịch như bên trên
Hóng fix của Mod

Hamano Kaito

Moderator
Thuốc đã làm xong rồi nhưng ko share công khai. {nosebleed}
---
Hiện tại đã hoàn thành viết mã lệnh với patch file rồi

----
Xài cũng được 1 ngày ko báo hết hạn và tính lưu lượng bình thường
Hình 1: Thông tin sử dụng tổng quát của I/O lẫn cache

Hình 2: Thông tin tổng quát của I/O và chi tiết của cache đệm Ram