Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 73 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

chetuyet.hp

Rìu Sắt
nếu vậy là mình dùng bản free đúng k bạn.
Kruptos 2 Professional
Hết hạn dùng thử chạy 2 đoạn code của bạn là chạy thế nào vậy bạn. Mình cop 2 đoạn code về và lưu thành file reg rồi nhưng vẫn k chạy dc

Hamano Kaito

Moderator
nếu vậy là mình dùng bản free đúng k bạn.
Kruptos 2 Professional
Hết hạn dùng thử chạy 2 đoạn code của bạn là chạy thế nào vậy bạn. Mình cop 2 đoạn code về và lưu thành file reg rồi nhưng vẫn k chạy dc
Soft này mình chỉ có trialreset thôi. Chạy 2 đoạn code đó nếu bạn hết hạn sử dụng thì mới dùng, còn hạn sử dụng chạy nó thì ko có tác dụng mấy
Với lại 2 đoạn code đó ko phải chạy trong tệp đuôi .reg | mà là phải chạy dưới đuôi tệp .cmd hoặc .bat mới được

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Hj hj Mình xóa bằng tay dc rồi. Cám ơn
Thằng này nó cho dùng thử theo số lần sử dụng. Nên cứ động đến nó hết 30 lần là lại phải vào xáo lại.
Có cách nào thay dc số lần sử dụng của nó không bạn?

Sửa lần cuối:

vietnb1974

Búa Đá
@vietnb1974 | Soft đó nó quản lý theo kiểu ID + Kết nối đến SV + Tạo Key + Gởi xuống máy Client = ngày sử dụng
Bạn ko thể nào trialreset được. Nó ko chấp nhận, nó lấy luôn ID phần cứng cho nên tạo key trial mới hình như cũng ko có tác dụng
Bác ơi vậy bác cho em hỏi có thể trial reset ssdkeeper đc không ạ em cảm ơn bác

Hamano Kaito

Moderator
Bác ơi vậy bác cho em hỏi có thể trial reset ssdkeeper đc không ạ em cảm ơn bác
ssdkeeper với diskeeper y chang nhau. Bạn xài diskeeper đi bạn

Hj hj Mình xóa bằng tay dc rồi. Cám ơn
Thằng này nó cho dùng thử theo số lần sử dụng. Nên cứ động đến nó hết 30 lần là lại phải vào xáo lại.
Có cách nào thay dc số lần sử dụng của nó không bạn?
Ko bạn ơi, muốn thay đổi ngày trial thì phải can thiệp vào source của file nén. Trình đó mình chưa với tới
Bạn có thể viết lệnh cmd để khởi tạo ứng dụng hoặc cho nó vào thư mục startup để nó chạy sau khi máy khởi động
Với lại 30 lần sử dụng ko lẽ bạn cử mở rồi tắt ứng dụng hoài !??

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Ngày mình mở từ 2-5 lần bạn ah.
bạn có thể giới thiệu cho mình một phần mềm khác để mã hóa không.
Cám ơn bạn.

Hamano Kaito

Moderator

vietnb1974

Búa Đá
ssdkeeper với diskeeper y chang nhau. Bạn xài diskeeper đi bạn

Ko bạn ơi, muốn thay đổi ngày trial thì phải can thiệp vào source của file nén. Trình đó mình chưa với tới
Bạn có thể viết lệnh cmd để khởi tạo ứng dụng hoặc cho nó vào thư mục startup để nó chạy sau khi máy khởi động
Với lại 30 lần sử dụng ko lẽ bạn cử mở rồi tắt ứng dụng hoài !??
bác cho em xin cách trial reset diskeeper với ạ em cảm ơn bác ạ

vietnb1974

Búa Đá
Lưu dòng lệnh bên dưới như .cmd hoặc .bat. Chạy như quản trị viên (as admin..) để có hiệu lực
Mã:
For /F "eol=E tokens=* delims=" %%A in ('REG QUERY HKLM\SOFTWARE\Classes\CLSID /t REG_BINARY /v data /s') Do Reg Delete %%A /f
bác cho em hỏi đây là trial reset hay là dùng luôn vậy ạ tức là ko còn thời hạn đúng ko ad

Hamano Kaito

Moderator
bác cho em hỏi vậy ổ ssd có dùng đc diskeeper đc ko ạ em thấy trên gg thì ssd ko nên dùng chống phân mảnh em cảm ơn bác đã tư vấn giúp em
Mình có ssd và đang dùng diskeeper đây. Bạn muốn biết rõ chi tiết của ứng dụng thì vào trang chủ của hãng tìm hiểu
Mình ko giải thích rõ cho bạn hết được.

Hamano Kaito

Moderator
Bác @Hamano Kaito bác có thể hướng dẫn em cách block registry key diskeeper đc ko ạ em cảm ơn bác
Mình đã sửa lại link fix mới nhất ở #1. Bạn có thể đạt reaction để tải về và nghiên cứu
Mình ko share cách fix lên đây bạn thông cảm. Nếu ko muốn bạn có thể sử dụng trialreset lệnh nằm ở bên trên #1452