Yêu cầu Phần mềm - Tìm phần mềm quản lý kho và bán hàng tôn sắt thép? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Tìm phần mềm quản lý kho và bán hàng tôn sắt thép?

halo197pt

Rìu Vàng
Nhà em là cửa hàng bán tôn sắt thép cỡ vừa đang muốn tìm 1 phần mềm quản lý kho và bán hàng. Mấy phần mềm online thì hiện giờ chưa hỗ trợ phần này tốt lắm. Còn phần mềm cài đặt thì em không dùng thử được vì lỗi database. Nên em lên đây hỏi ý kiến các bác xem có phần mềm nào tốt ko. Hiện giờ em cần phần mềm có thể xuất được hóa đơn như thế này:

Em muốn có các cột dài, rộng, SL rồi nhân thành tổng m2 rồi nhân với đơn giá để thành tiền. bên dưới thì chỉ nhân SL với đơn giá thôi. Cảm ơn các bác trước.

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Mấy cái phần mềm mang đặc trưng riêng của từng ngành thì khó tìm lắm bạn ơi, bạn thuê code thì sẽ có ngay.

honghoavi

Búa Đá
Kiot Việt không hỗ trợ hả bác :)

blackrose203

Búa Gỗ
Giới thiệu với bác phần mềm Adaline, đáp ứng được nhu cầu của bác đấy. Em đang dùng và rất hiệu quả. Phần mềm này có cho phép bác thay đổi công thức tính giá sản phẩm, và quản lý trên rất nhiều ngành hàng khác nhau. Phần mềm này được dùng thử khoảng hơn 1 tháng. Nếu bác khởi nghiệp thì em có thể giúp bác sở hữu phần mềm bản quyền với thời gian khoảng 1 năm, sau 1 năm thì bác nên mua ủng hộ nhà phát triển.
Link download: Link trang chủ

thangbinh

Gà con
Giới thiệu với bác phần mềm Adaline, đáp ứng được nhu cầu của bác đấy. Em đang dùng và rất hiệu quả. Phần mềm này có cho phép bác thay đổi công thức tính giá sản phẩm, và quản lý trên rất nhiều ngành hàng khác nhau. Phần mềm này được dùng thử khoảng hơn 1 tháng. Nếu bác khởi nghiệp thì em có thể giúp bác sở hữu phần mềm bản quyền với thời gian khoảng 1 năm, sau 1 năm thì bác nên mua ủng hộ nhà phát triển.
Link download: Link trang chủ
bác có thể pm cho em dc ko ạ ?