Hỏi/ Thắc mắc - tìm cách che giấu lịch sử web | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc tìm cách che giấu lịch sử web

jhony

Gà con
các bạn ơi ,bạn cùng phòng mình là một IT,mình hay coi web đen lắm ,vậy làm dể anh bạn cùng phòng cùng wifi khong biết lịch sử duyệt web của mình ,các bạn chỉ cho mình ,cám ơn rất nhiều

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
các bạn ơi ,bạn cùng phòng mình là một IT,mình hay coi web đen lắm ,vậy làm dể anh bạn cùng phòng cùng wifi khong biết lịch sử duyệt web của mình ,các bạn chỉ cho mình ,cám ơn rất nhiều
Dùng chung wifi thì không có cách nào để giấu ông IT đâu nếu tay ông IT đó to, lúc xem thì dùng 3g đi bạn, thay vì mỗi ông IT biết thì để nhà mạng 3g với cỡ vài ngàn người trên forum vnz biết là được. 🤣

Trong Le

Rìu Vàng
coi xong thì xóa sạch lịch sử đi chứ.
Cài đặt sao cho khi đóng trình duyệt web là xóa sạch luôn

vietthang30

Búa Gỗ
Thành thật khuyên bạn không nên web đen, về tâm linh sẽ làm bạn mất phước, về khoa học thì sẽ não bạn chậm phát triển.
Lời khuyên chân thành.

thuuong1309

Rìu Sắt
ủa khoan đã, nếu trường hợp modem đó chỉ là modem thông dụng thì không có chức năng xem IP truy cập mạng đâu.

KinhKha1987

Búa Đá
Cùng mạng Lan thì bạn IT đó sẽ dò ra được đó Bro...mà ý Bro là sợ cho ngta mượn máy cái dò ra lịch sử duyệt web hay gì =))))))))))) Bro coi web đen rồi còn lưu lại lịch sử à.....nghiện là dỡ rồi Bro {bad_smelly} đê kiếm người iêu đi {lmao}

ohmygodness

Rìu Sắt
có gì đâu bạn, trừ khi bạn xem gay k thì đàn ông với nhau nhu cầu bình thường mà
hay là bạn xem gay thật...

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
ủa khoan đã, nếu trường hợp modem đó chỉ là modem thông dụng thì không có chức năng xem IP truy cập mạng đâu.
Cùng wifi là xem được hết á, giờ cùng wifi còn có cách lụm được tài khoản mạng xã hội hoặc thông tin thanh toán nữa nói chi lịch sử web, nên mọi người ra ngoại hạn chế dùng mạng công cộng miễn phí.

alaky

Rìu Sắt
Chỉ cần 2 lệnh cmd. 1 là copy, 2 là delete file là xong ngay.
Mà thời đại giờ 4.0 rồi giấu được kiểu gì nữa Bạn ơi! Bạn ngồi trong hang còn có người biết bạn đang làm gì nữa mà giấu kiểu gì. :confused:

jhony123

Gà con
mua thêm một cái modem nữa ,nối vào mạng phòng trọ ,thì có wifi khác ,cứ vậy mà xài ,muốn truy tìm tông tích cũng mất nhiều thì giờ

soiku

Gà con
ủa là thật hả mấy bác, giờ xài cùng wifi máy đt hay laptop riêng cũng tra được hả?... hỏi thêm vd xài mạng cty chung thì em nghe nói truy cập trên pc công ty có lưu dữ liệu thì k nói, nhưng vd truy cập trên đt của chính mình nó có tra ra dc hông ta ?