Thử thách thần chết: Giữa hai thế giới (Along With the Gods: The Two Worlds) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thử thách thần chết: Giữa hai thế giới (Along With the Gods: The Two Worlds)

tndfx93

Rìu Bạc
Thử thách thần chết: Giữa hai thế giới (Along With the Gods: The Two Worlds)
Dựa trên loạt truyện tranh webcomic của tác giả Joo Ho-min, ‘Thử Thách Thần Chết: Giữa Hai Thế Giới’ mở đầu bằng cái chết của người lính cứu hỏa Kim Ja Hong khi anh liều thân giải cứu một bé gái khỏi vụ hỏa hoạn đáng sợ. Thế nhưng, chết chưa phải là hết. Khi lìa khỏi thân xác, linh hồn của Ja Hong được các vệ thần Gang Rim, Won Maek và Duk Choon hộ tống xuống Địa Giới.

Chúa tể Yeomra cha rằng con người là những sinh vật đầy tội lỗi cho nên để có thể được đầu thai, Ja Hong buộc vượt qua 7 tầng địa ngục tượng trưng cho 7 tội lỗi lớn. Vị Thần cai quản mỗi tầng sẽ xét từng chi tiết, từng sự việc nhỏ như con kiến đến to như con voi khi con sống để quyết định xem anh có được đầu thai chuyển kiếp hay không. Ai cũng tin rằng Ja Hong sẽ dễ dàng vượt qua mọi phán xử, bởi anh là một chàng lính cứu hỏa “thuần khiết”. Song, một biến cố lớn xảy ra với gia đình chàng trai ở dương thế đã gây ra trở ngại lớn. Đồng thời, hàng loạt bi kịch trong quá khứ của gia đình Ja Hong dần hé lộ từ đây.

Link tải:
Phụ đề Tiếng Việt:
Tập nào bị lỗi mọi người để lại cmt hoặc yêu cầu mình qua nhóm tele
" https://t.me/tndfx95 "

Bán point fshare tỷ lệ 1:1
Point fshare là điểm bạn qui đổi ngày VIP để Xem phim trên ĐT , PC
(kể cả xem phim 18+) Trên Fshare,Kodi, Download file giá rẻ 3,000 vnd được 3 ngày VIP zalo 0967724494

Sửa lần cuối:

thuuong1309

Rìu Sắt
giống hồi xưa rồi nè, lúc xưa mình toàn vô mấy cái topic để tải phim về tối rảnh ngồi coi và topic vào cũng có link tải và link sub, và phim này mình cũng đã xem rồi ,mong chủ topic đa dạng link tải hơn nữa{brick}

tndfx93

Rìu Bạc
giống hồi xưa rồi nè, lúc xưa mình toàn vô mấy cái topic để tải phim về tối rảnh ngồi coi và topic vào cũng có link tải và link sub, và phim này mình cũng đã xem rồi ,mong chủ topic đa dạng link tải hơn nữa{brick}
CẢM ƠN BẠN.
Ý BẠN LÀ THÊM NHIỀU PHIM NỮA, HAY LƯU PHIM TRÊN NHIỀU Cloud

thuuong1309

Rìu Sắt
à mình quên, chủ topic nên để các link tải trong mục MÃ CODE để tránh bị xóa bài và diễn đàn bị ảnh hưởng nha.Đừng nên đưa link trực tiếp như vậy.
Apache config:
link tải abc

tndfx93

Rìu Bạc
à mình quên, chủ topic nên để các link tải trong mục MÃ CODE để tránh bị xóa bài và diễn đàn bị ảnh hưởng nha.Đừng nên đưa link trực tiếp như vậy.
Apache config:
link tải abc
ok mình cảm ơn,lúc mình cũng để mã hex mà thấy mọi ng up link trực tiếp nên mình để trực tiếp luôn

thuuong1309

Rìu Sắt
bạn tham khảo xem

tndfx93

Rìu Bạc
bạn tham khảo xem
cảm ơn bạn