Giveaway - Tặng Key bản quyền 1 năm : Game Fire 7 Pro | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Tặng Key bản quyền 1 năm : Game Fire 7 Pro

Whale

Rìu Vàng Đôi
Bạn là một game thủ. Bạn muốn chơi game có đồ họa đẹp nhưng máy tính của bạn không đáp ứng được yêu cầu của game. Hoặc bạn muốn tối ưu hóa máy tính của mình để tăng khả năng chơi game và loại bỏ hiện tượng lag game và tăng FPS. Game Fire Pro sẽ giải quyết vấn đề của bạn. Game Fire Pro là phần mềm tăng tốc trò chơi Windows mạnh mẽ, có khả năng nâng cao đáng kể trải nghiệm chơi trò chơi của bạn bằng cách tăng hiệu suất và độ tin cậy của hệ thống nhằm loại bỏ độ trễ và gián đoạn cũng như cải thiện FPS của trò chơi.

Để tối ưu hóa hiệu suất máy tính của bạn, công cụ này sẽ tắt các tính năng hệ thống không cần thiết. Ngoài ra, chương trình tăng cường trò chơi này còn cung cấp các cập nhật theo thời gian thực về tình trạng và hiệu suất của hệ thống dựa trên nhiệt độ CPU và GPU cũng như tốc độ xung nhịp. Game Fire Pro không chỉ tăng hiệu suất chơi game mà còn giúp việc chơi game nói chung trở nên thú vị hơn. Bạn được phép quản lý tất cả các trò chơi của mình, bao gồm cả những trò chơi trên các nền tảng phổ biến như Steam và Uplay, từ một giao diện người dùng duy nhất mà bạn có thể truy cập từ bất kỳ vị trí nào trên máy tính của mình.

Tải xuống: Game Fire 7 Pro | 25.7MB
Xem: Trang chủ Game Fire 7 Pro

Tặng Key bản quyền 1 năm : Game Fire 7 Pro​

Sửa lần cuối: