Chia sẻ - Tải Office 2024 Pro Plus - Hướng Dẫn Cài Đặt Bản Preview FULL | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tải Office 2024 Pro Plus - Hướng Dẫn Cài Đặt Bản Preview FULL

sthaihien

Rìu Chiến Bạc Chấm
Office 2024 Pro Plus bản Preview (Xem trước) của Microsoft vừa bị Leak ra bên ngoài. Đây là một phiên bản Microsoft Office siêu hot, vì nó có tích hợp công nghệ AI. Trên mạng hiện nay cũng chia sẽ tải Office 2024 khá nhiều, tuy nhiên cách cài đặt thì vô cùng khó khăn. Chính vì vậy, hôm nay mình sẽ giới thiệu hướng dẫn mọi người cách cài đặt và kích hoạt bản quyền Office 2024 Pro Plus, Visio 2024 Pro, Project 2024 Pro,... cựu kỳ chi tiết đơn giản luôn, hàng độc quyền 21AK22 ạ.
1. Link tải Office 2024

2. Hướng dẫn cài đặt kích hoạt Office 2024 Pro Plus
Giao diện cài đặt Office 2024 hoàn toàn bằng tiếng Việt do mình Việt hóa, sau khi cài đặt thành công thì Office 2024 sẽ có giao diện là tiếng Anh thông dụng để sử dụng ạ !
Cài Office: chuột phải Setup.cmd chọn Run as administrator để mở rồi nhấn lần lượt các phím 1 > 1 > G > 0 > 0 > 0 > 0 > 1 theo hướng dẫn trên màn hình.
Kích hoạt Office: chuột phải Activation.cmd chọn Run as administrator để mở rồi nhấn phím số 1 rồi chờ là xong. Mở Office 2024 lên tận hưởng nào !

3. Kết luận
Microsoft Office không chỉ là một bộ ứng dụng văn phòng thông thường, mà còn là công cụ không thể thiếu đối với nhiều người dùng và doanh nghiệp trên khắp thế giới. Phiên bản mới nhất, Office 2024 Pro Plus, hứa hẹn mang đến những tính năng và cải tiến đáng giá. Qua hướng dẫn trên, bạn đã học được cách tải và cài đặt phiên bản xem trước đầy đủ của Office 2024 Pro Plus. Điều này không chỉ giúp bạn tiếp cận sớm những tính năng mới và cải tiến, mà còn tạo ra cơ hội để bạn thử nghiệm và đánh giá chúng trước khi phiên bản chính thức ra mắt. Hãy khám phá những khả năng với Office 2024 Pro Plus và tận hưởng trải nghiệm sáng tạo và hiệu quả trong công việc và học tập của bạn.

Nguồn: 21AK22

Sửa lần cuối:

hpa105

Búa Gỗ Đôi
Giờ chắc cần có 1 danh sách các cloud cho ae up ok hơn Fxe các bác nhỉ

Volvo1993

Búa Đá
up lên 1drive đi bác ơi, link fshare k có tải nổi

nguyennhatthong

Búa Gỗ Đôi
Tò mò nên cũng tải về cài thử, cũng hơi lo âu, nhưng mọi việc vẫn ổn, xài tốt, nhưng mà vẫn chưa thấy điểm nào nỗi bật so với các phiên bản trước đây. Cám ơn chủ thớt chia sẽ cho đồng đạo nhé. Thân ~~!!!

Coming74

Gà con
Office 2024 Pro Plus bản Preview (Xem trước) của Microsoft vừa bị Leak ra bên ngoài. Đây là một phiên bản Microsoft Office siêu hot, vì nó có tích hợp công nghệ AI. Trên mạng hiện nay cũng chia sẽ tải Office 2024 khá nhiều, tuy nhiên cách cài đặt thì vô cùng khó khăn. Chính vì vậy, hôm nay mình sẽ giới thiệu hướng dẫn mọi người cách cài đặt và kích hoạt bản quyền Office 2024 Pro Plus, Visio 2024 Pro, Project 2024 Pro,... cựu kỳ chi tiết đơn giản luôn, hàng độc quyền 21AK22 ạ.
1. Link tải Office 2024
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

2. Hướng dẫn cài đặt kích hoạt Office 2024 Pro Plus
Giao diện cài đặt Office 2024 hoàn toàn bằng tiếng Việt do mình Việt hóa, sau khi cài đặt thành công thì Office 2024 sẽ có giao diện là tiếng Anh thông dụng để sử dụng ạ !
Cài Office: chuột phải Setup.cmd chọn Run as administrator để mở rồi nhấn lần lượt các phím 1 > 1 > G > 0 > 0 > 0 > 0 > 1 theo hướng dẫn trên màn hình.
Kích hoạt Office: chuột phải Activation.cmd chọn Run as administrator để mở rồi nhấn phím số 1 rồi chờ là xong. Mở Office 2024 lên tận hưởng nào !

3. Kết luận
Microsoft Office không chỉ là một bộ ứng dụng văn phòng thông thường, mà còn là công cụ không thể thiếu đối với nhiều người dùng và doanh nghiệp trên khắp thế giới. Phiên bản mới nhất, Office 2024 Pro Plus, hứa hẹn mang đến những tính năng và cải tiến đáng giá. Qua hướng dẫn trên, bạn đã học được cách tải và cài đặt phiên bản xem trước đầy đủ của Office 2024 Pro Plus. Điều này không chỉ giúp bạn tiếp cận sớm những tính năng mới và cải tiến, mà còn tạo ra cơ hội để bạn thử nghiệm và đánh giá chúng trước khi phiên bản chính thức ra mắt. Hãy khám phá những khả năng với Office 2024 Pro Plus và tận hưởng trải nghiệm sáng tạo và hiệu quả trong công việc và học tập của bạn.

Nguồn: 21AK22
hi

DATAVIEWER

Gà con
Mình cài trên Windows 10-64Bit không thành công bác à..!
Nó hiện lên những hàng chữ như sau:
Something went wrong
Sorry, we ran into a broblem.
Error code: 30029-44

Có giải pháp gì cho trường hợp này không nhỉ..?

Thanks, bác.

sthaihien

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình cài trên Windows 10-64Bit không thành công bác à..!
Nó hiện lên những hàng chữ như sau:
Something went wrong
Sorry, we ran into a broblem.
Error code: 30029-44

Có giải pháp gì cho trường hợp này không nhỉ..?

Thanks, bác.
gỡ toàn bộ office cũ có trên máy, đảm bảo đã nhấn phím G để ON office 2024 lúc setting cài đặt !