Chia sẻ - Tải Office 2024 Pro Plus - Hướng Dẫn Cài Đặt Bản Preview FULL | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tải Office 2024 Pro Plus - Hướng Dẫn Cài Đặt Bản Preview FULL

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Từ khi dùng Ubuntu có nhiều cái mình không cần đến Office MS nữa vì quá nhiều thứ đã quá ngon trong Linux rồi. Nên hơi tiếc là thực dụng giờ mình từ bỏ MS thấy nhiều cái nhẹ đầu thật

chipsteps

Rìu Vàng
Từ khi dùng Ubuntu có nhiều cái mình không cần đến Office MS nữa vì quá nhiều thứ đã quá ngon trong Linux rồi. Nên hơi tiếc là thực dụng giờ mình từ bỏ MS thấy nhiều cái nhẹ đầu thật
-Lâu lắm rồi E không ngịc đến nó! Trước cơ chế dùng câu lệnh để cài đặt đã bỏ chưa bác!? Cũng muốn nhẹ đầu như bác quá!

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
-Lâu lắm rồi E không ngịc đến nó! Trước cơ chế dùng câu lệnh để cài đặt đã bỏ chưa bác!? Cũng muốn nhẹ đầu như bác quá!
Hiện tại thì cài đặt bằng GUI ổn định lắm rồi bạn ạ. Và cài đặt câu lệnh thì cũng có nhưng mà ít thôi. Câu lệnh cơ bản nhiều lắm. Dùng ổn định thì cứ dùng Ubuntu là ổn.

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
nó ngon như thế nào bác, với người dùng phổ thông, thì đang dùng MS có nên chuyển qua linux

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
nó ngon như thế nào bác, với người dùng phổ thông, thì đang dùng MS có nên chuyển qua linux
Nó ngon ở chổ là không cần quá nhiều phần mềm gì đó quá nhiều. Ví dụ ứng dụng viết công thức toán học và công thức nói chung - bình thường phải dùng MathType nhưng dùng Ubuntu thì cái công cụ MathType không cần cài thêm vì nó đã có sẳn rồi. Chỉnh sửa PDF cũng không cần quá nhiều công cụ vì đã có công cụ tốt rồi

khoadanh

Gà con
Nó ngon ở chổ là không cần quá nhiều phần mềm gì đó quá nhiều. Ví dụ ứng dụng viết công thức toán học và công thức nói chung - bình thường phải dùng MathType nhưng dùng Ubuntu thì cái công cụ MathType không cần cài thêm vì nó đã có sẳn rồi. Chỉnh sửa PDF cũng không cần quá nhiều công cụ vì đã có công cụ tốt rồi
Bạn qua Windows explorer chọn thử 10 file excel rồi mở một phát thử xem có bị chậm giây nào không nhé