Chia sẻ - SlickEdit Pro 2022 v27.0.1.0 (x64) Full - Soạn thảo lập trình đa ngôn ngữ, đa nền tảng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
SlickEdit Inc. cung cấp cho các nhà phát triển những phần mềm môi trường phát triển đa ngôn ngữ và các trình soạn thảo mã tiên tiến nhất. SlickEdit có trụ sở tại khu vực Tam giác nghiên cứu ở Bắc Carolina.

• Được thiết kế bởi các nhà phát triển dành cho các nhà phát triển, SlickEdit đã giành giải thưởng trình soạn thảo văn bản và mã nguồn nhờ bộ công cụ mã hóa phong phú và các tính năng lập trình tiết kiệm thời gian mạnh mẽ.

• Một trình soạn thảo đa ngôn ngữ, đa nền tảng thực sự, SlickEdit cung cấp cho các lập trình viên khả năng viết mã bằng hơn 40 ngôn ngữ trên 9 nền tảng.

Download SlickEdit Pro 2022 v27.0.1.0 (x64) Full - Soạn thảo lập trình đa ngôn ngữ, đa nền tảng

Link trang chủ:

Cách download từ veryfiles.com:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình thấy trên trang https://download.csdn.net/ nhiều lắm, mà hông tải được vì nó khó đăng ký tài khoản :D
bạn biết ai tải được thì nhờ họ tải dùm đi https://download.csdn.net/download/sonyxuan/12075087

Mình cũng đang nhờ với lại mình cũng trực tiếp thử luôn nhưng cũng chưa đâu vào đâu hết :D Dùng tạm bản 2018 rồi khi nào tải được bản 2019 thì mình post lên nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới SlickEdit Pro 2020 v25.0.2.0 (x64) ngày 13/9/2021!

luandd

Gà con
Bạn chủ thớt làm ơn giúp upload lại đc k0?
Vì download từ veryfiles k0 đc nữa rồi (báo là file đã bị xóa).
Cảm ơn bạn nhiều nhé!!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn chủ thớt làm ơn giúp upload lại đc k0?
Vì download từ veryfiles k0 đc nữa rồi (báo là file đã bị xóa).
Cảm ơn bạn nhiều nhé!!

Đã fix lại link mới và upload lại bản mới cho bạn rồi nhé.