Hỏi/ Thắc mắc - Phân biệt phần mềm Foxit Reader và Foxit Phantom | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phân biệt phần mềm Foxit Reader và Foxit Phantom

Hi, tình hình là mình có xài phần mềm đọc file pdf là Foxit reader. Sau đó mình có thấy phần mềm Foxit reader có tính năng ghép nhiều file nên mình có cài vào và xóa foxit reader đi. Sau khi cài xong thì mình làm theo trên mạng tìm mãi không thấy đường link File/create/from multiple file (hình dưới).

Mình thấy Phan tom foxit không biết có tính năng gì nổi bật không (ngoại trừ thấy khởi động nhanh hơn foxit reader) mà nặng tới 1G luôn. Nhu cầu của mình nhiều khi là chuyển file ảnh thành pdf (mình hay dùng Camscanner trên đi động, ko thấy phần mềm nào trên máy tính được như vậy), ghép nhiều file pdf với nhau, cắt file pdf... thì mình thấy mấy dịch vụ trên mạng có khi cũng nhanh, mà hình như foxit phan tom lại ko có. Bạn nào xài nhiều cho mình biết với.

Hình này là trên mạng

Hình này là phần mềm mình cài

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

2ssky

Búa Đá

Bạn vào File, chọn Create rồi chọn tiếp From Multiple Files. Đây là bản 8.2 nhé.

Hình Foxit Phantom của bạn hình như chưa activate nên nó giống y xì Foxit Reader.