Hỏi/ Thắc mắc - PHẦM MIỀM MÁY CHẤM CÔNG | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc PHẦM MIỀM MÁY CHẤM CÔNG

LEHOA6693

Búa Gỗ
LÚC TRƯỚC NHÀ MÌNH CÓ SỰ MỘT MÁY CHẤM CÔNG CỦA RONAJACK, SAU ĐÓ MÌNH CÓ CÀI LẠI WIN MẤT ĐI PHẦN MIỀM MÁY CHẤM CÔNG, MẤT ĐI MÃ SỐ ĐĂNG KÝ, MÌNH CHẠY LÊN HÃNG XIN LẠI MÃ SỐ ĐĂNG KÝ CỦA PHẦN MIỀM MITAPRO, NHỨNG KHÔNG BIẾT CÀI ĐẶT NHƯ THẾ NÀO, MONG SỰ ĐỠ CỦA MỖI NGƯỜI GIÚP MÌNH CÀI ĐẶT MÁY CHẤM CÔNG PHẦN MIỀN MITAPRO V1.

caniquyvnz

Rìu Bạc
bạn tải phần mềm chấm công về xong rồi cài đặt/ lên gg tìm cách cài đặt và hướng dản sử dụng, thiết lâp....

nếu bí quá gọi lên chổ mua máy để họ hổ trợ cài cho chắc
bạn nên ghi lại (SỐ SERI & SỐ ĐĂNG KÝ )GHI LÊN MIẾNG GIẤY và dán phía sau máy - trương hợp quên phải đi xin lại - khó quá phải mua giá 100k - 1000k lun đó {EMO_098}

LEHOA6693

Búa Gỗ
bạn tải phần mềm chấm công về xong rồi cài đặt/ lên gg tìm cách cài đặt và hướng dản sử dụng, thiết lâp....

nếu bí quá gọi lên chổ mua máy để họ hổ trợ cài cho chắc
bạn nên ghi lại (SỐ SERI & SỐ ĐĂNG KÝ )GHI LÊN MIẾNG GIẤY và dán phía sau máy - trương hợp quên phải đi xin lại - khó quá phải mua giá 100k - 1000k lun đó {EMO_098}
hôm bữa mình lên hãng sản xuất nó cho miễn phí

leminhvu1979

Rìu Sắt
LÚC TRƯỚC NHÀ MÌNH CÓ SỰ MỘT MÁY CHẤM CÔNG CỦA RONAJACK, SAU ĐÓ MÌNH CÓ CÀI LẠI WIN MẤT ĐI PHẦN MIỀM MÁY CHẤM CÔNG, MẤT ĐI MÃ SỐ ĐĂNG KÝ, MÌNH CHẠY LÊN HÃNG XIN LẠI MÃ SỐ ĐĂNG KÝ CỦA PHẦN MIỀM MITAPRO, NHỨNG KHÔNG BIẾT CÀI ĐẶT NHƯ THẾ NÀO, MONG SỰ ĐỠ CỦA MỖI NGƯỜI GIÚP MÌNH CÀI ĐẶT MÁY CHẤM CÔNG PHẦN MIỀN MITAPRO V1.
Cái này có hdsd mà bạn.cứ xem hd là cài bình thường,có gì gửi team mình cài thử giúp