Những Tài Năng Thiên Phú Được Rèn Luyện, Trau Dồi Thêm Qua Năm Tháng Và Họ Đã Cho Ra Những Tác Phẩm... Thán Phục | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những Tài Năng Thiên Phú Được Rèn Luyện, Trau Dồi Thêm Qua Năm Tháng Và Họ Đã Cho Ra Những Tác Phẩm... Thán Phục

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
clip gốc của cái hàm cá mập

còn này clip gốc của cái cuối

ngoài ra thêm 1 số clip về diorama khác, kết hợp giữa các mô hình mini và resin

Vâng bác hjhj, lang thang trên youtube thấy hay nên mình share về trang của mình xong up qua 4room để tránh sau này người đăng họa xóa là bài ở đây cũng xóa luôn bác ạ, coi mấy clip này cũng hay lắm bác, nhiều cái mình cũng không ngờ họ lại nghĩ ra và làm được những cái như vậy luôn đó bác, chỉ biết khâm phục thôi bác ạ ?

dammage

Rìu Chiến
Vâng bác hjhj, lang thang trên youtube thấy hay nên mình share về trang của mình xong up qua 4room để tránh sau này người đăng họa xóa là bài ở đây cũng xóa luôn bác ạ, coi mấy clip này cũng hay lắm bác, nhiều cái mình cũng không ngờ họ lại nghĩ ra và làm được những cái như vậy luôn đó bác, chỉ biết khâm phục thôi bác ạ ?
tui biết và thích mấy cái này từ lâu rồi, hồi xưa coi mấy chương trình kĩ xảo điện ảnh thấy nó dựng mô hình là đã mê rồi, nhưng mà hông có tiền với thời gian theo mấy bộ môn này

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
tui biết và thích mấy cái này từ lâu rồi, hồi xưa coi mấy chương trình kĩ xảo điện ảnh thấy nó dựng mô hình là đã mê rồi, nhưng mà hông có tiền với thời gian theo mấy bộ môn này
Hjhj mình coi thì được bác ạ, chứ bỏ tiền ra theo đuổi như họ thì chít, vk nó cho ngủ ngoài đường á {flame}