Desktop & Văn phòng - Nhờ mọi người mở khóa file winrar | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Nhờ mọi người mở khóa file winrar

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Em chào mọi người!

Em có vấn đề nhờ mọi người hỗ trợ.

Em có file winrar này mà khóa mật khẩu, có cách nào mở khóa file này không?

không biết yêu cầu của em có vi phạm nội quy diễn đàn không nữa,

Em cảm ơn nhiều!
Rất ít khả năng nào bác giải mã được bác ơi. Còn nếu bác chịu khó ngồi treo máy + kiên nhẫn + may mắn thì bác có thể dùng tool để check tất cả các pass có khả năng, điều này đòi hỏi bác sẽ cần có tool để làm. Độ dài pass càng dài thì bác đợi tới tết luôn ấy bác.

Nhưng cách đơn giản nhất là đi hỏi chủ file cho nhanh nha bác.

Huong1992

Búa Gỗ
Rất ít khả năng nào bác giải mã được bác ơi. Còn nếu bác chịu khó ngồi treo máy + kiên nhẫn + may mắn thì bác có thể dùng tool để check tất cả các pass có khả năng, điều này đòi hỏi bác sẽ cần có tool để làm. Độ dài pass càng dài thì bác đợi tới tết luôn ấy bác.

Nhưng cách đơn giản nhất là đi hỏi chủ file cho nhanh nha bác.
File đó Anh!

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nếu pass họ đặt đơn giản như 123, 12345 chẳng hạn thì còn dò được, còn pass mà đặt dài hay có ký tự tùm lum trong đó thì bạn có dò hết khi máy hư luôn cũng chưa ra được.

HaMinhGiang

Rìu Sắt
Nếu pass có ký tự đặc biệt, quy trình đặt lộn xộn, nhiều ký tự, có khoảng trắng thì chỉ có cách duy nhất là hỏi người đặt pass, với điều kiện người đó có nhớ pass {EMO_020}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có mấy vấn đề sau:
1. File đã đặt pass thì không thể phá pass.
2. File đặt pass chỉ có thể dò pass với pass đơn giản, tuy nhiên gần như không khả thi trong trường hợp bạn đang nói.
Chỉ còn cách hỏi chủ đặt pass, còn không thì file đó vứt luôn đi cho rồi.