Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ giúp đỡ driver win 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ giúp đỡ driver win 7

thehai0306

Gà con
Chào các anh. Em đang dùng asus K 501 LB. Vì tính chất công việc nên phải cài win 7 32 bit. Nhưng trên trang chủ ko hỗ trợ driver cho win 7. Em tự bung driver bằng phần mềm easy driver thì thấy còn thiếu driver này. Xin các cao nhân chỉ giáo.

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
IObit Driver Booster ! ban free dung cung tot ko can ban pro dau.

Teplice

Thành viên BQT
Cái driver này không quan trọng đâu.
Bạn vào drive còn thiếu, nhấp chuột phải chọn Update driver software tiếp đến chọn brownse my computer driver software đến phần này tìm đến AHCI, click nó vào là OK

hoang1408

Búa Đá
nếu máy bạn hoạt động bình thường và các phần mềm mà bạn sử dụng ko yêu cầu đến driver đấy thì ko cần thiết phải cài cho đỡ nặng máy

Pincontho

Búa Đá
WanDriver :cool::cool:

thehai0306

Gà con
em bung đủ kiểu phần mềm driver rùi nhưng vẫn thiếu cái đấy các bác ạ. Google searh cũng ko có kết quả gì. Hjc. Mà giờ máy ram 4gb chỉ còn nhận 2.42 gb use. Hjc hjc

Teplice

Thành viên BQT
em bung đủ kiểu phần mềm driver rùi nhưng vẫn thiếu cái đấy các bác ạ. Google searh cũng ko có kết quả gì. Hjc. Mà giờ máy ram 4gb chỉ còn nhận 2.42 gb use. Hjc hjc
Ram 4Gb thì phải cài bản 64 bit, chứ bản 32 bit nó không hỗ trợ hết Ram, và driver không có cho bản 32 bit đâu.