Nhờ tư vấn - Nhờ các AC hỗ trợ giải đáp giúp em | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ các AC hỗ trợ giải đáp giúp em

phamquoctuan

Gà con
Em là sinh viên năm 2 nhưng tự thấy mình code không được mượt và nhanh như các bạn. Vậy em có nên tập trung hẳn vào riêng front-end không? Em cũng muốn trau dồi thêm kiến thức, cũng như học thêm và có tìm hiểu 1 số bên như VTI Academy, Aptech, FPT.... Ac học rồi cho em xin ý kiến về các trung tâm này với ạ, hay có cách nào giúp nâng cao khả năng cod không ạ? Em cảm ơn anh chị

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Cách nâng cao duy nhất đó là Google và trãi nghiệm thực tiễn bằng chính các dự án.
Ví dụ setup web tin tức như WP, rồi mò mẫm cách tối ưu cho nó.
Nói thật các trung tâm chỉ dạy bạn cách sử dụng tool, dạy bạn cấu trúc code... chứ không có nơi nào cầm tay chỉ việc đâu, vì nó nằm ở khoảng tư duy và kinh nghiệm của từng người á bạn.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
là hiện tại đang code cả frontend & backend?

phamquoctuan

Gà con
Cách nâng cao duy nhất đó là Google và trãi nghiệm thực tiễn bằng chính các dự án.
Ví dụ setup web tin tức như WP, rồi mò mẫm cách tối ưu cho nó.
Nói thật các trung tâm chỉ dạy bạn cách sử dụng tool, dạy bạn cấu trúc code... chứ không có nơi nào cầm tay chỉ việc đâu, vì nó nằm ở khoảng tư duy và kinh nghiệm của từng người á bạn.
dạ vâng, em cảm ơn anh. Để e lên tìm và học thêm ạ

hiennx2k4

Búa Đá
Nếu như 20 năm trước thì bạn nên tìm học trung tâm bên ngoài. Còn bây giờ thì mạng Internet sẽ là người thầy tốt như cho bạn. Muốn làm giỏi thì phải tập luyện bạn nhé. Tập luyện bằng cách tự tạo dự án và tự thực hiện. Chúc bạn thành công.