Giveaway - Nhận miễn phí bản quyền trọn đời Audials One SE 2024 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Nhận miễn phí bản quyền trọn đời Audials One SE 2024

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Audials One 2024 là phần mềm đa phương tiện tích hợp nhiều tính năng vượt trội, mang đến cho bạn trải nghiệm giải trí hoàn hảo. Với giao diện trực quan, dễ sử dụng, Audials One 2024 giúp bạn thực hiện mọi thao tác một cách nhanh chóng và hiệu quả.

1. Ghi âm nhạc, video và podcast từ mọi nguồn:
  • Ghi âm trực tiếp từ các dịch vụ streaming phổ biến như Spotify, Apple Music, YouTube Music, Netflix, Amazon Prime Video, v.v.
  • Lưu trữ nội dung yêu thích của bạn ở định dạng chất lượng cao, bao gồm cả Hi-Res.
  • Cắt, chỉnh sửa và chuyển đổi âm thanh, video một cách dễ dàng.
2. Khám phá và thưởng thức nội dung mới:
  • Truy cập hơn 1 triệu đài phát thanh, podcast và kênh truyền hình từ khắp nơi trên thế giới.
  • Tìm kiếm và khám phá nội dung mới dựa trên sở thích của bạn.
  • Tạo danh sách phát nhạc và video cá nhân.
3. Nâng cao trải nghiệm giải trí:
  • Sử dụng công nghệ AI để tăng cường chất lượng âm thanh và video.
  • Chuyển đổi video sang định dạng phù hợp với thiết bị di động của bạn.
  • Ghi âm màn hình để lưu giữ các khoảnh khắc yêu thích.
4. Tính năng mới nổi bật trong phiên bản 2024:
  • Nâng cao khả năng ghi âm video từ các dịch vụ streaming.
  • Tối ưu hóa công nghệ AI để cải thiện chất lượng âm thanh và video.
  • Thêm nhiều công cụ chỉnh sửa âm thanh và video chuyên nghiệp.
  • Giao diện người dùng được cải tiến, trực quan và dễ sử dụng hơn.
Audials One 2024 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích âm nhạc, video và podcast. Phần mềm này cung cấp cho bạn mọi thứ bạn cần để khám phá, thưởng thức và lưu trữ nội dung yêu thích của mình.

Nhận miễn phí bản quyền trọn đời Audials One 2024

• Developed by Audials
  • Version is v2024
  • Download size is 3.8 MB
  • Supports Windows 7, 8/8.1, and 10 (32-bit and 64-bit)

tranhoai1368

Búa Gỗ
AD có phần mềm nào bản quyền ghi (quay) lại màn hình máy tính cho mình xin 1 vé với nha. Cám ơn nhiều!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
AD có phần mềm nào bản quyền ghi (quay) lại màn hình máy tính cho mình xin 1 vé với nha. Cám ơn nhiều!
Bác qua top này nhờ MOD nhé: