Nhận miễn phí 02 tháng Audible Premium Plus miễn phí

Santoso
Audible là dịch vụ nghe sách nói và podcast hàng đầu thế giới, nơi bạn có thể đắm mình trong hàng trăm ngàn tựa sách thuộc mọi thể loại. Từ tiểu thuyết kinh điển đến sách phát triển bản thân, từ truyện thiếu nhi đến những podcast hấp dẫn, Audible đều có đủ để đáp ứng mọi sở thích của bạn. Với Audible, bạn có thể nghe sách mọi lúc mọi nơi, biến thời gian di chuyển, tập thể dục hay thư giãn trở nên bổ ích và thú vị hơn. Hãy để Audible mở ra một thế giới sách nói đầy màu sắc và đưa bạn đến những vùng đất mới của tri thức và cảm xúc.

Audible Premium Plus là dịch vụ sách nói hàng đầu, mang đến cho bạn trải nghiệm nghe sách tuyệt vời. Với Premium Plus, bạn có thể truy cập không giới hạn vào Thư viện Plus với hàng ngàn tựa sách nói và podcast hấp dẫn. Ngoài ra, mỗi tháng bạn còn nhận được một credit để chọn mua bất kỳ tựa sách nói nào mình yêu thích, bất kể giá gốc là bao nhiêu. Tựa sách này sẽ thuộc về bạn mãi mãi, ngay cả khi bạn hủy đăng ký. Audible Premium Plus chính là cánh cửa mở ra thế giới sách nói bao la, giúp bạn khám phá những câu chuyện và kiến thức mới mọi lúc mọi nơi.

Ưu đãi Amazon Prime sẽ kéo dài đến ngày 31 tháng 7 năm 2024.

Trả lời

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Mình được miễn phí 2 tháng

Chú Ý: khi bạn đăng ký làm thành viên của Audible, bạn đồng ý với các điều khoản sử dụng và cho phép Audible tự động trừ tiền hàng tháng sau khi kết thúc thời gian dùng thử miễn phí 2 tháng. Bạn có thể hủy thành viên bất cứ lúc nào thông qua mục Chi tiết Tài khoản.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Cập nhật thêm Amazon Music 3 tháng

Chú Ý: khi bạn đăng ký làm thành viên, bạn đồng ý với các điều khoản sử dụng và cho phép Amazon tự động trừ tiền hàng tháng sau khi kết thúc thời gian dùng thử miễn phí 2 tháng. Bạn có thể hủy thành viên bất cứ lúc nào thông qua mục Chi tiết Tài khoản.