Phần mềm khác - NewzCrawler 1.9 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm bóc tách các tin RSS! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác NewzCrawler 1.9 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm bóc tách các tin RSS!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
NewzCrawler là trình đọc rss / atom, trình tổng hợp tin tức, trình duyệt và ứng dụng blog cho Windows, cung cấp quyền truy cập vào nội dung tin tức từ nhiều nguồn khác nhau. Nó thu thập nội dung tin tức từ mỗi kênh nguồn và hiển thị chúng trong một số chế độ xem: Danh sách tin tức, Tin tức và Tin tức. Giao diện người dùng của NewzCrawler tương tự như giao diện người dùng giống như MS Outlook Express thông thường. Nó hỗ trợ nhiều định dạng tập tin cung cấp tập tin tiêu đề back-end và nhúng trình duyệt web để lướt web nhanh hơn.

Sự khác biệt chính từ các độc giả rss khác là NewzCrawler nhanh chóng truy xuất tin tức từ các nguồn web khác nhau trong nền và hiển thị chúng trong các chế độ xem tùy chỉnh thoải mái. Đây là giải pháp duy nhất có sẵn kết hợp các RSS, Atom, Newsgroups và các trang Web trong một ứng dụng.

Tính năng sản phẩm:

* Đọc tin tức từ nhiều nguồn khác nhau: ATOM, RSS, RDF, nhóm tin Usenet (NNTP), Web (HTTP);
* Soạn thư với trình soạn thảo WYSIWYG đầy đủ tính năng và đăng chúng lên nhật ký web của bạn trên bất kỳ trang web hỗ trợ Blogger, Metaweblog, MovableType hoặc LiveJournal API nào;
* Duyệt các bài viết tin tức thực tế trên web bằng trình duyệt tích hợp sẵn;
* Giữ thông tin về những tin tức mới nhất một cách thanh lịch với News Ticker và News Balloon;
* Đồng bộ hóa đăng ký của bạn và tin tức đọc trạng thái bằng cách sử dụng kết nối vĩnh viễn hoặc quay số;
* Gửi email tin tức thú vị và các trang web cho bạn bè của bạn;
* Tìm kiếm tin tức theo từ khóa;
* Tổ chức các kênh tin tức trong một cấu trúc cây hoàn toàn tùy biến;
* Tải xuống podcast và nghe chúng trong trình phát đa phương tiện yêu thích của bạn;
* Sử dụng các ký tự MS Agent để tổng hợp giọng nói.

Nếu có link nào die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân!

Chúc các bạn vui vẻ! :)

Sửa lần cuối:

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Ý kiến cá nhân, bạn nên bỏ cái này đi
(Duy nhất tại VN-Zoom)
Soft thì soft free mà bạn ghi vậy nghe nó hài hài :D

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
soft này version cuối: Release date: September 7th, 2008 khá lâu rồi không cập nhật, chắc dự án chết rồi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ý kiến cá nhân, bạn nên bỏ cái này đi
(Duy nhất tại VN-Zoom)
Soft thì soft free mà bạn ghi vậy nghe nó hài hài :D

Soft này có phí và phải sử dụng Cr@ck/patch/-censor- mới dùng được mà bạn. Những phần mềm này do trước đây mình có tham gia nhóm Vn-Z Cr@ck Serials Team trong diễn đàn nên khi mình tìm được cho các thành viên tải theo yêu cầu thì mình cũng cất vào trong máy luôn sau nếu link die thì mình fix lại cho mọi người. Đó là lý do vì sao trên mạng giờ không có trang web nào có link này như của mình (vì die hết rồi) nên mình mới ghi như vậy để đảm bảo bài này là bài đầu tiên trên diễn đàn mình.

soft này version cuối: Release date: September 7th, 2008 khá lâu rồi không cập nhật, chắc dự án chết rồi.

Có lẽ là như thế bạn ạ, vậy nên bản này là hàng hiếm có Cr@ck nên mình mới upload lên cho các bạn dùng ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật link mới NewzCrawler 1.9 ngày 29/7/2021!