Newbie thiết kế web html tặng crush cần giúp đỡ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Newbie thiết kế web html tặng crush cần giúp đỡ

Kim Young Ken

Búa Gỗ Đôi
Như tiêu đề bài viết, mình không phải dân chuyên gì nhưng cũng muốn thiết kế một món quà tặng "cờ rắt" và giờ bị "rắt" thật luôn. Có một vài vấn đề muốn nhờ ace giúp đỡ:
  1. Mình muốn tạo một bước xác thực đối tượng có thể đọc nội dung trên web thì phải làm sao ?
  2. Có thể cho web ghi lại ngày giờ hoặc phản hồi từ phía người xem về gmail mình không ?
  3. Và cuối cùng ai có web mẫu cho mình tham khảo với.
Cảm ơn mọi người đã đọc :)

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Bạn có thể sử dụng WordPress + Trình dựng trang như Elementor, Brizy, Siteorigin,..
Với trình dựng trang bạn có thể tạo ra bất kỳ website nào theo cách bạn muốn, mình chưa từng dựng web tặng crush, nhưng mình nghĩ có lẽ là làm được, hơn nữa nó lại ko cần code. Trình dựng trang tích hợp sẵn hầu hết các khối chức năng thông dụng với hiệu ứng màu sắc, chuyển động cơ bản rồi.
1. Mình chưa hiểu ý câu hỏi lắm, có phải là "xác thực đối tượng đã đọc web" hay bạn mô tả rõ hơn không?
2. Cài Google Analytics vào là biết bạn kia đọc lúc nào, đọc bao lâu. Còn phản hồi thì xài Trình dựng trang, tạo 1 cái Form Popup, nội dung sẽ được gửi về Email của bạn.

Bạn cũng có thể cài thêm Crazy Eggs (free 30 ngày đầu), để kiểm tra bạn kia đã click, cuộn chuột, xem những cái gì trên web.

3. Không có :v

Kim Young Ken

Búa Gỗ Đôi
Bạn có thể sử dụng WordPress + Trình dựng trang như Elementor, Brizy, Siteorigin,..
Với trình dựng trang bạn có thể tạo ra bất kỳ website nào theo cách bạn muốn, mình chưa từng dựng web tặng crush, nhưng mình nghĩ có lẽ là làm được, hơn nữa nó lại ko cần code. Trình dựng trang tích hợp sẵn hầu hết các khối chức năng thông dụng với hiệu ứng màu sắc, chuyển động cơ bản rồi.
1. Mình chưa hiểu ý câu hỏi lắm, có phải là "xác thực đối tượng đã đọc web" hay bạn mô tả rõ hơn không?
2. Cài Google Analytics vào là biết bạn kia đọc lúc nào, đọc bao lâu. Còn phản hồi thì xài Trình dựng trang, tạo 1 cái Form Popup, nội dung sẽ được gửi về Email của bạn.

Bạn cũng có thể cài thêm Crazy Eggs (free 30 ngày đầu), để kiểm tra bạn kia đã click, cuộn chuột, xem những cái gì trên web.

3. Không có :v
Cảm ơn bạn đã góp ý.Ý của mình trong câu 1 là việc tránh cho người khác có thể đọc lỗi dung trên web bằng việc cấp một mã xác thực hay acc gì đó cho bên kia ý.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn đã góp ý.Ý của mình trong câu 1 là việc tránh cho người khác có thể đọc lỗi dung trên web bằng việc cấp một mã xác thực hay acc gì đó cho bên kia ý.
WordPress nó có tính năng đặt mật khẩu, có mật khẩu mới vô được. Hoặc là đặt chế độ riêng tư, chỉ có đăng nhập mới đọc được.

Ngoài ra bạn có thể sử dụng các công cụ làm Landing Page miễn phí

Kim Young Ken

Búa Gỗ Đôi
WordPress nó có tính năng đặt mật khẩu, có mật khẩu mới vô được. Hoặc là đặt chế độ riêng tư, chỉ có đăng nhập mới đọc được.

Ngoài ra bạn có thể sử dụng các công cụ làm Landing Page miễn phí
Đa tạ đại hiệp đã giúp đỡ :)