Nếu bạn có 100 đơn hàng, muốn nhặt hàng theo từng mặt hàng, làm cách nào đẻ thực hiện đc? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nếu bạn có 100 đơn hàng, muốn nhặt hàng theo từng mặt hàng, làm cách nào đẻ thực hiện đc?

Nếu bạn có 100 đơn hàng, muốn nhặt hàng theo từng mặt hàng và từng số lượng loại, làm cách nào đẻ thực hiện đc?

Tính năng tùy chỉnh mẫu phiếu xuất hàng của BigSeller sẽ giúp bạn nha! bạn có thể tùy chỉnh thông tin muốn hiển thị trên phiếu xuất hàng theo nhu cầu của mình, chẳng hạn như Ghi chú xuất hàng, Tin nhắn người mua, Ghi chú người bán, vv. Làm cho bạn nhặt hàng tiện hơn. Giao diện bản mẫu phiếu xuất hàng như hình dưới.

Để có thể cùng nhau bão đơn. Hãy các bạn chia sẻ một chút bí quyết bán hàng onl của mình ở đây để học hỏi lẫn nhau nhé!{EMO_018}

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Bên mình tự thiết kế metafields, khách hàng hoàn toàn tự customize được các trường thông tin và tùy chỉnh vị trí đặt field. Tiện hơn khá nhiều :D