Chia sẻ - Namecheap khuyến mại transfer tên miền - Giảm tới 42% cho cả tên miền .COM và .NET | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Namecheap khuyến mại transfer tên miền - Giảm tới 42% cho cả tên miền .COM và .NET

anhtuanpham87

Rìu Bạc
Trong tuần này, Namecheap sẽ có khuyến mại transfer tên miền – giảm tới 42%, áp dụng cho cả tên miền .COM và .NET.

Chương trình sẽ bắt đầu vào trưa ngày 12/8/2020 theo giờ Việt Nam, áp dụng cho cả .COM, .NET và nhiều phần mở rộng khác – giá chỉ từ 6$/domain. Các tên miền transfer về Namecheap sẽ được miễn phí trọn đời dịch vụ ẩn thông tin và bạn cũng có thể mua Comodo PositiveSSL với giá chỉ 3.88$

Tham khảo

Daniel Nguyen

Búa Gỗ
Mọi người dùng Namecheap cẩn thận bị scam nhé. Mình mua VPN 1 năm chỉ 280k thôi, dùng được 3 ngày nó báo block, fraud suspected. Bắt mình phải chụp thẻ tín dụng để verify nhé. Ít tiền nên mất chả sao, nhưng cạch mặt bọn này.

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Mọi người dùng Namecheap cẩn thận bị scam nhé. Mình mua VPN 1 năm chỉ 280k thôi, dùng được 3 ngày nó báo block, fraud suspected. Bắt mình phải chụp thẻ tín dụng để verify nhé. Ít tiền nên mất chả sao, nhưng cạch mặt bọn này.
Nói scam cũng ko đúng, chắc hệ thống fraud detection của bên đó cùi quá nên nó quét nhầm của bác đấy :)).
Đợt trước có vụ share BIN để xài free 1 tháng Namecheap VPN nên h nó làm gắt.

Nhưng cảm nhận chung thì đúng là ko tin tưởng bọn này, bật VPN xong vào mấy trang check IP toàn quét ra list của bên IP Vanish{sweat}