Thế giới động vật - Một con cá sấu bắt một người huấn luyện và một du khách cứu cô ấy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thế giới động vật Một con cá sấu bắt một người huấn luyện và một du khách cứu cô ấy

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User

Một người huấn luyện cá sấu tại trung tâm Scales & Tails, ở Mỹ, đã trải qua một trong những khoảnh khắc kinh hoàng nhất trong đời khi một con cá sấu khổng lồ ngoạm lấy tay và lôi cô vào trong chuồng trước mắt những người tham quan.
Những hình ảnh do một nhân chứng chụp lại cho thấy cách con bò sát bắt đầu rời khỏi hồ bơi, trong khi người huấn luyện cố gắng ngăn nó lại bằng cách đặt tay lên miệng nó, nhưng nó đã cắn nó và dẫn nó xuống nước.
Chú ý! Video sau đây có thể ảnh hưởng đến sự nhạy cảm của bạn

Nhưng không phải tất cả các anh hùng đều mặc áo choàng! Một lúc sau, chồng của tác giả đoạn video đã đến giải cứu và cưỡi con vật khổng lồ theo đúng nghĩa đen. Cuối cùng, anh ta cố gắng cố định con cá sấu, trong khi người huấn luyện đưa ra hướng dẫn để anh ta thoát khỏi hàm của loài bò sát.

“Tôi không có lời nào để diễn tả mức độ ngưỡng mộ mà tôi cảm thấy đối với người đàn ông này,” huấn luyện viên tiết lộ.

Cơ sở báo cáo rằng người phụ nữ đã trải qua cuộc phẫu thuật và "ổn và đang hồi phục."

Văn bản được dịch từ tiếng Tây Ban Nha sang tiếng Việt với Google Dịch
Tôi cảm thấy sự bất tiện của những từ bị dịch sai
xem phần còn lại của bài viết

Sửa lần cuối:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Con sấu này háo sắc hiếm có.
Phan của anh Phì Vận @philongphongvan đang so sánh ngựa với cá sấu một con trên cạn con kia cả cạn lẫn nước chưa ra con nào ăn con nào.
100 sự nhờ bác @thuyanbui giúp đỡ phân thắng thua {adore}
Trí tưởng tượng của bạn quả phong phú, thật bái phục. Theo tôi mọi thứ đều thua, chỉ có người quay clip này thắng.

Phan Anh Phi Van

Búa Gỗ Đôi
Trí tưởng tượng của bạn quả phong phú, thật bái phục. Theo tôi mọi thứ đều thua, chỉ có người quay clip này thắng.
Cháu cảm ơn bác rất nhiều ạ.
Như thế có nghĩa sấu không ăn được ngựa. Chúc mừng a ngựa và a sấu cùng giành huy chương đồng
Đề nghị khán giả cho một tràng vỗ tay {adore}

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cháu cảm ơn bác rất nhiều ạ.
Như thế có nghĩa sấu không ăn được ngựa. Chúc mừng a ngựa và a sấu cùng giành huy chương đồng
Đề nghị khán giả cho một tràng vỗ tay {adore}
Hihihi, sao bạn không nghĩ là sau khi Sấu lôi Ngựa xuống hồ thì mới biết mình lầm, đồng thời bi 5 một vật gì nhọn nó cứ đâm trên sống lưng đành phải chào thua. Tôi cho rằng là như thế, còn bạn có nghĩ ra điều này không????

Phan Anh Phi Van

Búa Gỗ Đôi
Hihihi, sao bạn không nghĩ là sau khi Sấu lôi Ngựa xuống hồ thì mới biết mình lầm, đồng thời bi 5 một vật gì nhọn nó cứ đâm trên sống lưng đành phải chào thua. Tôi cho rằng là như thế, còn bạn có nghĩ ra điều này không????
Ôi may quá, bác đúng là phúc tinh của cháu! Cháu cảm ơn bác một lần nữa ạ!!!

Cháu không nghĩ tới. May mà bác nhắc cháu nghĩ ngay ra cái que dẽ cháu hay vót hòng dùng thọc 1 a Ngựa.
Cháu vót nhọn cái que dẽ, rồi uống cong nhằm móc moi xem a ngựa có của gì giấu ở bảo khố dạ dày đó bác. {adore}
Cháu cứ tưởng đồng nát bế mất cái que đấy rồi thì ra người khác hớt tay trên của cháu. Bẩu sao a Ngựa bị Sấu lôi xuống nước.
Cái que đấy mà còn là a ngựa lôi Sấu lên bờ cháu còn may áo mới ấy chứ.
Bây giờ Sấu xơi a Ngựa rồi, cháu xin lời khuyên của bác cháu phải vót cái gì để tìm bảo khố mới đây ạ bác!

100 sự nhờ bác giúp cháu vớt vát của báu a Ngựa ạ

Phan Anh Phi Van

Búa Gỗ Đôi
Anh @philongphongvan nếu có đi ngang qua xin chuyển giùm e một lời nhắn nhủ:

Cháu Phan Anh Phì Vận ngóng ngòng chờ tin bác @thuyanbui
Cháu hỏi thăm bác có được khỏe không ạ? Tam đại ăn uống chém thơ và ngủ nghỉ của bác vẫn điều hòa chứ ạ!? Phiền não không làm bác mệt mỏi chứ ạ? Trời ngày thì nóng, đêm trăng thì thanh bác ngắm trăng có bị mỏi lưng không ạ?
Cháu có đôi lời nhắn nhủ hỏi thăm bác mong bác sớm hết mỏi lưng quay người lại ạ giải đáp giúp cháu ạ.
Cháu 100 sự nhờ bác ra sức trợ cháu vớt vát bảo khố của a ngựa ạ!
♥♥♥♥♥