Mọi người ơi có ai biết về direct X trên Win 10 Home 64 bit chỉ mình với ạ!!!!! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mọi người ơi có ai biết về direct X trên Win 10 Home 64 bit chỉ mình với ạ!!!!!

• Thread starter quangngoc1992
  • Ngày gửi
Q

quangngoc1992

Như tiêu đề của bài viết mình đang cài PES2018 để chơi nhưng nó bào bị thiếu mầy file .dll. Qua tìm hiểu thì cần cài Direct X lên máy và Frame NetWork cho máy. Nhưng mình cài thế nào cũng không cài nổi. Dù có lên trang của Microsoft hay download bản Direct X Jun 2010 cũng cài bị lỗi. Đây là cấu hình của máy mình và hình ảnh lỗi khi mình cài bản Jun 2010. Các bạn có ai biết xin chỉ giáo cho mình với ạ!
Cám ơn mọi người ạ!!!!!
4f

49

dammage

Rìu Chiến
up dùm bạn cái hình

không biết lỗi này nhưng search thử thì cái game chỉ đòi hỏi directx 11 thôi, máy bạn là 12 rồi, mới cài game mà đã gặp lỗi thì chưa chắc tại thiếu directx đâu, bạn chụp hình nó báo thiếu file dll thế nào được không

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
up dùm bạn cái hình

không biết lỗi này nhưng search thử thì cái game chỉ đòi hỏi directx 11 thôi, máy bạn là 12 rồi, mới cài game mà đã gặp lỗi thì chưa chắc tại thiếu directx đâu, bạn chụp hình nó báo thiếu file dll thế nào được không
mem ko ở rum này đâu bác , post này auto trans ấy , nó ở bên com

dammage

Rìu Chiến
mem ko ở rum này đâu bác , post này auto trans ấy , nó ở bên com
vậy hả bạn, mới biết vụ này, tưởng đăng 2 chỗ luôn chứ

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Thiết nghĩ những bài nào được leech từ dot com sang thì mod nên có thông báo bên đó là bài đã được leech sang bên này để mem còn biết đường theo dõi. Mình thì cũng có nick bên dot com đấy, cấp bậc còn cao hơn bên này, nhưng vì bên này đang trong quá trình xây dựng nên muốn tập trung ở đây để nhà mới phát triển hơn :D.