Hỏi/ Thắc mắc - mọi người ho em hỏi phần mền chặn web đen hiểu quả trên win 10 mong mn giúp đỡ :(( | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc mọi người ho em hỏi phần mền chặn web đen hiểu quả trên win 10 mong mn giúp đỡ :((

Hamano Kaito

Moderator
Chặn web đen giờ database nó rất nhiều. Cho nên phần mềm nó ko hiệu quả lắm, chặn ko triệt để được 100%
Bạn có thể dùng trend micro nó chặn web đen cũng kha khá, Adguard cũng có cơ chế chặn web đen theo lọc tìm kiếm hoặc bạn cũng có thể dùng chức năng lọc tìm kiếm để chặn tìm web đen
Mỗi trang tìm kiếm sẽ có tính năng lọc web đen rất mạnh. Bạn nên tận dụng nó sẽ tiện hơn

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Bạn thêm DNS này vào máy tính hoặc moderm của bạn nhé:

For "Family protection" servers:

Khẳ năng lọc lên đến 99%, bạn không thể tìm thấy bất cứ nội dung nào liên quan đến từ khóa người lớn.
dùng dns này có ảnh hưởng đến tốc độ truy cập quốc tế nhiều không bác? vì dns em thấy lạ quá không biết của hãng nào.

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
dùng dns này có ảnh hưởng đến tốc độ truy cập quốc tế nhiều không bác? vì dns em thấy lạ quá không biết của hãng nào.
Của Adguard bác nó free, dùng thông qua 1 DNS sẽ có ảnh hưởng đôi chút về mạng nhưng không đáng kể bác ạ.

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Của Adguard bác nó free, dùng thông qua 1 DNS sẽ có ảnh hưởng đôi chút về mạng nhưng không đáng kể bác ạ.
thank bác. nào rảnh em sẽ check thông tin dns xem ảnh hưởng nhiều không.

Hamano Kaito

Moderator
Set bằng DNS thì ổn đó. Nhưng những lúc mạng mẽo như hạch thì sẽ thấy cái cảnh load trang web chỉ muốn đập máy {rofl}{rofl}