mình bị facebook khóa tài khoản lập từ 2011 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

mình bị facebook khóa tài khoản lập từ 2011

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
cái tài khoản từ thời sinh viên, lúc còn xài vpn hoặc file host để vào đc face. Sáng nay tư nhiên ngủ dậy thấy báo bị vô hiệu hóa từ 30-12-2021 trong khí trước đó mình chỉ đăng 2 bức hình mình chụp từ 2016 và 2017 vào ngày này.

Chán thực sự, mất rất nhiều kỉ niệm mình lưu trữ trên này.
Sẵn tiện tâm sự thì có bác nào nhận mở fb ko giúp mình với

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
rất nhiều thứ mình lưu giữ trên đó, những diễn đàn mình tham gia trao đổi kiến thức giờ mất hết. Thực sự buồn cho mấy ngày cuối năm

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình còn bị mất chỉ với cái lý do vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng tào lao gì đó dù ít khi nào vào Fb từ hồi lập tk. Tự nhiên bị bay cái tk cũng từ năm 2011 hồi tháng 4 năm rồi. Gởi khiếu nại thì gởi ko được vì " hiện tại do đại dịch...." Tới tháng 9 vô gởi khiếu nại nữa cũng bị y vậy....thôi cho luôn 😂

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
vào mấy group fb của bọn beatvn mà hỏi.
bọn mở fb nó nằm vùng có mà đầy
Đồng nghĩa với trả phí, mà trả phí thì rất chát, mình thường dân ko phải người nổi tiếng nên thui cho nó luôn, thích lấy cho lấy làm cái khác mấy hồi 🤣

hoanghungld

Búa Gỗ
Cái này phải coi bị khóa do lỗi gì nữa bạn ạ, thường thì khi khóa nó sẽ có thông báo. đối với các lỗi thường do hệ thống quét ngẫu nhiên thì bạn có thể yêu cầu mở lại được, còn 1 số lỗi do bạn vi phạm như lỗi 959 thì bó tay luôn bạn ạ.

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Mình còn bị mất chỉ với cái lý do vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng tào lao gì đó dù ít khi nào vào Fb từ hồi lập tk. Tự nhiên bị bay cái tk cũng từ năm 2011 hồi tháng 4 năm rồi. Gởi khiếu nại thì gởi ko được vì " hiện tại do đại dịch...." Tới tháng 9 vô gởi khiếu nại nữa cũng bị y vậy....thôi cho luôn 😂
mình cũng như thế á. Tối ôm vợ sáng dậy mất nick :( ai cũng bảo xem xxx

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Cái này phải coi bị khóa do lỗi gì nữa bạn ạ, thường thì khi khóa nó sẽ có thông báo. đối với các lỗi thường do hệ thống quét ngẫu nhiên thì bạn có thể yêu cầu mở lại được, còn 1 số lỗi do bạn vi phạm như lỗi 959 thì bó tay luôn bạn ạ.
bạn chắc nhầm rồi xưa giờ fb khóa đâu thông báo lí do