Hỏi/ Thắc mắc - [Lỗi Lạ] Youtube trên Chrome bị lỗi lạ. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc [Lỗi Lạ] Youtube trên Chrome bị lỗi lạ.

SenDalat9x

Rìu Sắt
Chào các bác, em cũng ko biết giải thích lỗi này là sao. Em post ảnh luôn bác nào biết lỗi này là gì chỉ em với nha. Chỉ bị trên youtube của Chrome, xem video bằng soft khác & xem youtube bằng trình duyệt khác ko bị. Em xin cảm ơn!

Youtube bình thường khi ko ấn gì:

Lỗi 1 tấm màn màu (khi đen khi tím vàng xanh đủ cả) khi trỏ chuột vào clip trên youtube:

Các bác cứu em. T_T

malemkhoang

Rìu Chiến
Theo mình thì lỗi do RAM. Vì vậy, bạn cần vệ sinh RAM, chuyển sang khe cắm khác nếu còn...

meowth

Búa Gỗ Đôi
bạn đang dùng laptop hay PC? có card rời không?
trường hợp này mình đoán là do card màn hình hoăc cable màn hình.
như bạn nói thì chỉ có youtube trên chrome bị, bạn thử mở youtube trên các trình duyệt khác xem như thế nào (cùng 1 video).
nếu không bị thì bạn gỡ bỏ chrome clear sạch registry (có thể dùng phần mềm uninstall khác). sau đó cài lại xem như thế nào?
nếu trình duyệt khác vẫn bị thì có khả năng bạn phải đi kiểm tra cable/card màn hình rồi. (nên update driver trước)

SenDalat9x

Rìu Sắt
bạn đang dùng laptop hay PC? có card rời không?
trường hợp này mình đoán là do card màn hình hoăc cable màn hình.
như bạn nói thì chỉ có youtube trên chrome bị, bạn thử mở youtube trên các trình duyệt khác xem như thế nào (cùng 1 video).
nếu không bị thì bạn gỡ bỏ chrome clear sạch registry (có thể dùng phần mềm uninstall khác). sau đó cài lại xem như thế nào?
nếu trình duyệt khác vẫn bị thì có khả năng bạn phải đi kiểm tra cable/card màn hình rồi. (nên update driver trước)

Tks bác, em tìm ra lỗi rồi. Là do 1 exten trong chrome, sau khi tắt nó đi thì ko bị nữa. Lỗi cũng lạ thiệt vì ex đó ko liên quan tới media. :v