Nhờ tư vấn - Lỗi kết nối cổng USB 3.0 trên win 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lỗi kết nối cổng USB 3.0 trên win 10

Chào các anh chị!
Em sử dụng máy Dell Inspiron N5110 có 2 cổng usb 3.0, đang sử dụng hệ điều hành WIN 10 máy liên tục báo lỗi driver kết nối. Em đã thử update driver mới nhất nhưng vẫn thường xuyên bị lỗi. Khi bị lỗi khởi động lại windown thì lúc fix được lúc không.
Mong các anh chị giúp đở ạ.
Em xin cảm ơn và hậu tạ.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
https://www.dell.com/support/home/vn/en/vnbiz1/product-support/product/inspiron-15r-n5110/drivers
vào đây tải cái driver 3.0 ấy, rồi cài vào, nếu nó không nhận thì gỡ bỏ driver cũ rồi add cái đó vào
mình thấy máy bạn chỉ hỗ trợ 7 vài 8 chứ làm gì có 10, nên khi lên 10 nó tự lấy driver của ms nên có khả năng không tương thích tốt