Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi cập nhật win 10 - 0x80240034 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi cập nhật win 10 - 0x80240034

Baoviet

Gà con
Windows 10 Enterprise 2019 LTSC built 1809 không update lên bản mới built 19003.
check update update-error-0x80240034
ai biết nguyên nhân chỉ với.

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Các phiên bản LTSB/LTSC sẽ không nâng cấp lên phiên bản mới được. Muốn nâng cấp chỉ có cách là cài lại Windows, hoặc chuyển sang Edion khác ( không phải LTSB/LTSC) rồi cập nhật như bình thường.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Bạn làm sao hay quá vậy? Chia sẻ cách làm cho tôi biết với.
Mấy bữa nay hơi bận nên ko phản hồi ngay cho bác @Hoang Duch2 (Tại vì cách này có thể gây 1 số lỗi, nên để em test lại rồi gởi bác :))

DuongDang

Rìu Chiến
Bạn hướng dẫn cách Win 10 LTSC 2019 lên Ver 1903 đi.
Không có cách nào update một lèo từ LTSC 2019 ver. 1809 lên ver. 1903 được bạn nha.
Đây đơn giản chỉ là phương pháp nạp Skus đánh lừa thị giác. Cụ thể phương pháp này như nào thì bạn chịu khó hỏi anh Google biết tuốt ấy. Tôi không thể hướng dẫn công khai ra đây được. Mong bạn hiểu cho.